Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani vip?

Discussion in 'Jamii Photos' started by PingPong, Apr 13, 2012.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje hapo mazee.... 536530_402264043126276_100000280512260_1522156_912090954_n[1].jpg
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wapi hiyo?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Full pupweeee!
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni shorts-thong wear!
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii akivaa Celebrity wa Marekani wabongo wangeiga kama modern style!
     
  6. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akipita cameroon lazima ataulizia namba ya simu ya huyo kijana wa kulia.
     
  7. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,101
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Kwani vp?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maisha bora kwa kila mtanzania ndo walivyotuhadaaa
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mie nimependa zaidi hiyo vest.
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ilikuwa taifa stars na timu gani?
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ari zaid..nguvu zaid..kasi zaid
     
  12. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchumi unaleta yote haya!
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    what is amazing here!! Nyie wa wapi? Mimi nimesoma katika shule yenye almost asilimia 50 ya wanafunzi wana kaptula za aina hii, hadi mwalimu anawaruhusu wavae za nyumbani. Na hata hizo za nyumbani style yake ni hiyo hiyo. Shati ni kambakamba tu zimefungwafungwa. Halafu hao hao wanaoishi maisha hayo ndiyo huwaambii kitu kuhusu CCM. Tanzania ni nchi ya aina yake bwana. soma signature yangu.
     
  14. H

    Hute JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,523
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    na wasivyotawadha, mabaki ya nnya yatakuwa yanaonekana njenje hapo.
     
  15. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya toilet paper.!
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Apo akiachia ile kitu ya yuuu-suuu-fuuuuuuu!
    Kama una kibiriti pembeni,ukarusha njiti katkat ya harufu!litalipuka bomu zaidi ya Sep11
     
  17. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezekana si uamuzi wake isipokuwa ni "kiti tofali" cha shuleni ndicho kilichosababisha hivyo. HAKI ELIMU!!
     
  18. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ka bikini vile. Mpk kalio limepata sugu.
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    please wait while loading...
     
Loading...