Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ukubwa wa makalio ni ugonjwa jamani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Oti Kate, Jan 31, 2012.

  1. Oti Kate

    Oti Kate Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    mimi ni binti wa miaka 23, nimeolewa na nina mtoto mmoja. Kwa maumbile, sio siri nina makalio makubwa sana kiasi kwamba kila nikipita sehemu watu wote wanawake kwa wanaume hawaachi kunitazama.................mwanzoni nilikuwa naona aibu sana, lakini sasa hivi nimeshajizoelea...............I mean naona kawaida.

    Juzi nilikorofishana na baba watoto, katika kujibizana maneno akanambia, .........."kwanza mwanamke gani wewe, ni presha tupu kukaa na wewe humu ndani................kama ningejua hayo makalio yatafikia hivyo, nisingekuoa..............." kwa hayo maneno nilijihisi vibaya sana na ilibidi ninyamaze kubishana................sasa naona amenichoka na ananitafutia sababu ya kuniacha...........ciju nifanyaje coz najua huu ci ugonjwa, wapo wanaonitamani!
     
  2. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inahitaji moyo. Hapo lazima ukitoka tu pressure inashuka na kupanda. Hapo dada yangu ndipo kaugonjwa kamapokuja kwa mwenzio kutokana na makalio yako. Ingekuwa mimi kila unakokwenda niko nawe nalinda mali zangu hadi kieleweke.
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana...kama hayakuwa makubwa wakati baba watoto anakufukuzia.....ni kitu gani uliyapaka au kutumia yakaanza kuumuka...Ukweli ni kwamba hata wale wanazaliwa na makalio makubwa haikubaliki kuwa umejaaliwa bali inakubalika kuwa umetumia dawa za kuyakuuza. pole sana:juggle:
     
  4. M

    Mzee wetu Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee lazima awe na wasiwasi kwani wahitaji wa makalio makubwa wameongezeka, mhakikishie usalama wakeeeeeeeeeeeee.

    :A S-heart-2:
     
  5. M

    MAGATA Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada angu,inabidi uzoee,jichukulie kawaida na wala huo si ugonjwa wala usihuzunike ukaja kuugua presha bure.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni ugonjwa wa kutopata choo vizuri.
     
  7. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    kama mtoto wako ni wa kike fikiria kumpiga chini baba watoto wako nitafute mimi nitakuoa nitamuadopt huyo binti yako na kutunza na nita kupatia gari ya kutembelea kuwakata ngebe hao wanaume na wanawake wanaolikatia shingo taarabu lako bibie. Thamani ya kondoo ni mkia wake bana!!!!!!
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi mwenyewe my wife analo linanitesa kweli kila saa nikiwa nae hawaachi kumtazama, ila linanipa kaujiko bwana!
     
  9. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huo s ugonjwa ila lazima jamaa awe na wivu maana mkia balaa kw sasa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umemalizia vizuri sana wapo wanaokutamani ila hawakupendi kama mumeo anavyokupenda wanataka tu wakutumie waishie zao so kuwa mwangalifu na ni vyema kama umejitambua kwa hilo
     
  11. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    ha ha ha ha, nimekumbuka gari ya mshua nilikua imeandikwa "NO MONEY NO WOWOWO"
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,649
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Weka picha ili tujue ukubwa wa tatizo......................
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Makalio sio ugonjwa dada yangu ni maumbile ya mtu.
     
  14. jaridotcom

    jaridotcom Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana ila kama atakuacha mm niko tayari kukuoa maana napenda sana wanawake wenye makalio makubwa sitojali unamtoto ila kama utanipenda kwa dhati....kwa hili sitaniii wewe ni PM tu utaona mwenyewe...wanaume wengine bana yaani anaona kero kwa wewe kujaliwa makalio hajui wengine ndo tunatafuta ama kweli watu tuko tofauti.
     
  15. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    paaa!! paaa!!! paaaa!!!! jamaa yako hapendi mlio huu....
    inaonekana shem hawezi kulitumia bolibo lako duh....ni PM tumwibie basi......
     
  16. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh, pole na hongera..bt is dis a gosip or a joke? Bt i insist hongera, b proud 4 hu ua.
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shine nimependa ushauri wako hata mimi nafikiri hivyo2 2.pole xana.
     
  18. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana, napenda sana hii kitu...
     
  19. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi jamaa anaumwa huyooo! Hebu ni PM mpemba nipo hapa nitakupa ushauri nasaha.
     
  20. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hapo kwenye nyekundu pananitia shaka. Siyo za kichinachina kweli zimekuponza?
     
Loading...