Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ukisema ukweli kuna nini bana??. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Apr 27, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanatamani siku zirudi nyuma wasahihishe makosa waliyotenda.Sasa nakuuliza,je huyo mkeo/mumeo unajuta kuwa nae,huyo mchumba wako unajuta kumchumbia/kuchumbiwa nae?Vipi kama siku zikirudishwa nyuma ungekubali kujihusisha nae au ungepita mbali hata usingetaka salam yake?Sema ukweli tu. . . . . . .!!
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumpata wa kumlinganisha na mke wangu. Hakuna aliyewahi kuvunja record ya kunipa raha kama ile ninayopata kwa ma wife. Hapa siongelei sura na ukubwa wa masaburi, naongelea tabia za jumla.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hamna niliejutia kuwa nae kimapenzi kwa wotee wa nyumba hata kwa walionitenda..huyu wa sasa ndo kabisa nashukuru nimekutana nae maishani maana naweza kumu-accomodate naye vivyo hivyo, penye matatizo ya hapa na pale nachukulia ni changamoto na kashkash za hapa na pale.

    Vipi wewe Eiyer? leta ukweli wako!!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongera! Mie hapa leo msomaji kwa sana....
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    BelindaJacob,yani kuna wanawake wawili hivi nisingependa kuwafaham kabisaaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Aaah!Ndo nini hivyo?Tuambie kama una majuto yoyote!
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Usiniambie hakuna kitu positive hata kimoja wameimpact katika maisha yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Naamini kila kitu hu happen for the purpose, inaweza ikawa kukustrengthen, kukutayarisha kwa bigger challenges ahead, au kukufundisha!

    So l have decided not waste my time n energy kujuta na kulive the moment, wisely lkn!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280

    ....Naam BJ maisha ni safari ndefu kuna milima na mabonde ya kila aina. Hivyo hakuna sababu ya kupoteza muda kujutia lolote lile la nyuma. Yaliyopita si ndwele.....
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    BAK
    Looking for u; u left unfinished business, mtaa wa juu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    LOL! Have a great weekend Kaunga


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. T

    Teddyjames New Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise ningemkwepa kama ukoma acha salam hata sura yake sitaki niione
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    You too bro!
    Ngoja nicheck majibu kwenye hiyo clip (hopefully yatakuwemo)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    I never regret anything in my life cause once it was exactly what i wanted!hua naamini kila kinachotokea kwenye maisha kina sababu tena ya msingi...
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Aliyekujibu kuwa hajutii Au anajutia ni muongo... anasahau kuwa siku zikirudi nyuma anaweza ukavuka hata ile siku aliyoonana naye huyo aliyenaye na hivyo anakuwa hamjui. Kumbuka ukirudisha nyuma siku, rudisha na kila kitu kilichotokea/kilichopangwa siku hiyo
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mi napenda niwe mkweli,Kwenye mahusiano HAKUNA!Labda mahusiano yajayo!
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kaunga,sidhani kama kila jambo linatokea kwa sababu,mengine ni yakuepuka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mie sina majuto kabisa, so hata siku zikirudi nyuma hazitaniaffect!!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Haya bana wacha nifunge bakuli langu!
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    aah nafurahi sina cha kusahihisha cha nyuma,wala sina jutio kabisa...maisha full shangwe:A S-heart-2:
     
Loading...