Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani tanzania hatuwezi kupandikiza watoto?

Discussion in 'JF Doctor' started by gagonza, Sep 18, 2012.

  1. g

    gagonza JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kuna taharifa zinasema wanawake 60 kwa mwaka wa kitanzania wanaenda kenya kupandikiziwa mbegu za kiume ili apate mtoto,je tanzania hatuwezi hiyo kazi?
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hapa Dar ipo tayari clinic yenye kufanya kazi hiyo,ipo maeneo ya mikocheni karibu na Radio Clouds.
    Kiserikali atuna clinic kama hii(yaani aipo iliyopo chini ya wizara ya afya)na hii ya mikocheni bado ni mpya so watu wengi bado awaijaijua sana
     
  3. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inawezekana, tatizo lipo kwa serikali kuto kuwajali madaktari wetu. Hapa Tz yupo Prof. Kaisi ambaye ni mtaalam wa hiyo kitu, but serikali ikamtelekeza akaishia kupata Stroke. Saa hizi hana raha na profession yake, mara nyingi ukiwa naye katika mazungumzo yake atakusimulia magumu aliyokumbana nayo wakati akiwa kazini na hata baada ya kustaafu. Huyu mzee ndo baba Mzazi wa Mwanamuziki Shaa, anampongeza sana binti yake kwa kuchagua kuwa musician badala ya kuwa daktari kama yeye au kazi nyingine ya kitaaluma
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kaka naomba nielezee iko wapi hiyo clinic?
    Ninahitaji niende nami nijaribu bahati yangu
    asante
    unaweza ukanijibu kupitia private message kwa maelezo zaidi
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    amepata stroke kwasababu ya kutelekezwa na serikali?!, makubwa!
     
  6. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We raia wa wapi? Kwa nini atumie private message, acha ubinafsi kila mtu anapenda kuijua hiyo clinic.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    kuanzia lini umeona kuku wa kisasa akifikiria kujitafutia mahitaji yake?
    Serikali yetu ina vipau mbele vyake ambavyo ni siasa na ubadhirifu.
    Haiwekezi kwenye sayansi na tafiti zenye tija kwa maendeleo yetu.
    Tafiti zifanyikazo ni za kumfagilia Kikwete na CCM tu, je kwa mwendo huo tutaweza kweli kupandikiza watoto?
     
  8. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mie naionaga pale opposite na clouds fm. Siyo ya siku nyingi sana nafikiri hata mwaka bado. Bango lake liko nje na linajieleza. Ukitokea Mwenge unashuka na ile barabara ya kuelekea Cocacola
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ni sawa kabisa ndio hiyo hiyo.
    kama unatokea msasani kwa nyerere baada ya jengo la mslaba mwekundu unaingia barabara ya kwenda cocacola.
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu Gagonza, hizo "taharifa"...si za kweli, ila TAARIFA nijuazo mimi ni katika hospitali za serikali jambo hilo haliwezekani, lakini private clinici inawezekana..So labda "mkitupatia" vifaa na kuwezesha hospitali za Serikali, jambi hilo litafanyika huko pia.
     
  11. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini kupandikiza bwana, sisi bado hatujafikia huko? Madhara yake tusije kuwa na mazezeta wengi! Sisi ni kutwanga tu, twanga kotekote bwana
     
  12. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona ameamua kupandikiza ujue njia zingine zimeshindikana, halafu atwange kote kote kivipi?
     
  13. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli poleni kwa wenye matatizo hayo Mungu awape faraja. Wasiwasi ulikuwa kufanyia hayo majaribio kwa sis binadamu wa nchi masikini na madhara yake ni kutokeza mavuvuzela. Ngoja hii technolojia ikomae kwanza huko magharibu. Kuhusu kutwanga naona kunaeleweka, bara & viswani, friend match, au ... jamani si umalizie na wewe sasa? uchomaji wa chapati...
     
Loading...