Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani suluhisho ni kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 22, 2011.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu katika sekta ya elimu migomo ikifanyika ndo serikali ama taasisi husika wanaunda tume,walimu waligoma,wanafunzi nao wangoma,je unadhani ipo njia mbadala ya kutatua matatizo na ukizingatia kabla ya mgomo tatizo linapelekwa panapohusika na wanapuuza
     
  2. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna njia tatu za kudai haki;
    1. Mazungumzo
    2. Maandamano/migomo
    3. Vurugu.
    Wahusika weng serikalini hawapo makini pindi mtu unapotumia njia ya kwanza,kwa Tanzania njia ya pili huleta majibu kwa haraka zaidi ndyo maana wengi huitumia.
    USHAURI;
    Inatubidi tupate serikal sikivu ila kutatua mambo kwa ufasaha na kwa haraka kwa mazungumzo tu.
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama sijakusoma vile!
    Kwani unadhani watu wanapenda migomo? Au wanagoma bila sababu? Sina hakika.

    Anyway, ngoja wahusika waje wakujibu, maana naona hii mada yako, mh..? Haya.
     
  4. z

    zomanyakahu New Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu bumija kugoma ndo suluhisho kwani serikali yako uliyo ichagua kwa mbwembwe na madaha mengi wapo kwa ajili ya mnufaa yao na wala si kwa ajili ya kuwasaidia watu wanyonge hivyo basi swala ni mgomo tu.
     
Loading...