Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ni lazima???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Nov 17, 2010.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    jamini naombeni mnisaidie hapa
    ukifikia kwenye ile hatua yakuwa na mtu katika maisha yako yote(kuolewa/kuoa)
    je ni lazima kuchangia vitu kama bank accounts, Pin number na password ya kila kitu ulicho nacho??..
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Si Lazima!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni makubaliano yenu
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo si lazima ila inatokana maelewano ya wawili,japokuwa mkikubaliana kufanya hivyo ni vizuri zaidi.Ukumbuke kuwa hali hiyo imesababishwa na baadhi ya wanandoa kutojali mahitaji ya familia na kuweka mbele masuala yao binafsi na ndio maana wenzi wao wakaamua kujua kila kitu katika financial situation za wenzao,na kwa wengine wanataka kufanya hivyo sababu ya kuwa na roho mbaya tu yaani kila alichonacho mwenzi wake basi akicontrol yeye na asiweze kutoa msaada wowote kwa yeyote yule.
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ndoa yenu ni kufa na kuzikana au ni ile ya changu changu na chako chako? Ila kama ni ndoa ya kufa na kuzikana ni vizuri ku-share vyote.
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Makubaliano yenu ndo yanaumuhimu hapo lakini ni vyema kushare ili kusiwe na siri baina yenu
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    tatizo lina kuja hapo ambapo hamkubaliani kabisa yakija kwenye mambo kama hayo....
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280


    hicho ndo kinacho ogopesha zaidi....
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usiogope mimi siko hivyo.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    aha how sweety....
    vizuri kusikia hauko hivyo....
    lakini itakuwa fresh ukinieleze kidogo wewe uko vipi??
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mie nadhani zaidi inategemeana jinsi mnavyoishi na kuchukua majukumu.
    Kama hamna discipline na hela zenu ni bora kila mmoja akawa na acc yake
    maana unaweza kukuta mwingine mlevi na mwingishe shopping inalijua jiji
     
  12. Nipigie

    Nipigie Senior Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tabia nisizo zipenda ni kuona mke au mume kuto jali privancy ya mwenzie. Mambo ya account sawa lakini simu noo.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo kwa maoni yako ni borea kuwa individually???
    na kwa pin number namaanisha pin number zote
    kuanzia za cellphone, credit card na mambo ya computer za kazini.....
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hapo nakuelewa kabisa yaani....
    na kwa kiasi fulani nakubaliana na weye....
     
  15. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukijaribu tu umekwisha.
     
  16. n

    ng'wanamakamya Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamini suala kubwa ni makubaliano tu bt it's not mandatory. Lakini kushare pin ni bora zaidi ili pawepo na transparency na hivyo kuondoa migogoro isiyo ya lazima.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwanini unasema hivyo jamani???
     
  18. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa inategemea sana na nyinyi wawili kuna watu ambao hawatimizi wajibu wao inapelekea kwenye hili lakini sidhani kama ni lazima sana kama kila mtu anaujua wajibu wake na kuutekeleza angalizo unatakiwa kuelewa sio kila kitu cha kushare ndani ya ndoa ukitaka kuwa na amani mambo mengine yatabakia kuwa ya kwako tu
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    asante sana muheshimiwa.....
    kwani hapo nimekuelewa kabisa
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Afrodenz kuna leo na kesho ...
    nitakwambia kwa nini nasema hivi baadae kidogo mpendwa
     
Loading...