Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ni lazima wanawake wadeke?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 23, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu mmoja aliwahi kuniambia kwamba wanawake kuumwaumwa ni aina yao ya kudeka ili wajue kama mwanaume unampenda kweli au magumashi. Pia siyo kila kilio cha mwanamke ni kilio cha kweli.

    Hata mimi naamini kwamba wakati mwingine wanawake "wanaumwa" ili wawe karibu na wapenzi wao.Au wanalia ili wabembelezwe.

    Sasa kwani ni lazima wanawake wadeke ndiyo wajue wanapendwa kwa kubembelezwa?
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ngoja Wanyewe wakujibu.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anaruhusiwa kudeka wiki mbili za mwanzo tu,baada ya hapo binadamu wote ni sawa na mahitaji ni sawa
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ...........lol....... Wee kiboko!!
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Nahisi umeshindwa tofautisha kudeka na kutaka attention... kujidai waumwa kila saa hio sio kudeka bali ni kutaka attention iwe kwako mda woote vile mgonjwa ana demand.... Ila kudeka kama kudeka me as a woman lazima nideke once in a while kwa mwanaume wangu for that differentiates who is a Man and who is a Woman..... if you know what i mean....
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    AshaDi mi huwa naogopa hata kukucomment maana you are purely a woman of modern times! hahahaaaaaaaaaaaa!
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    naogopa kuchangia usije uka undergo mutation bureeee! Ngoja tu wanaume tuvumilie bana!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hey Ndyoko i am an easy going person na hua napokea comments zozote zile hata kama they are not to my taste, for ile kitendo kwamba you have responded to me ni mchango tosha kwangu.... Hivo anytime you feel like commenting please do... Na as much as i may seem morden... i am ethnic to the core - siwezi jibadilisha kila kitu... wouldn't want to change The African woman in ME..... I Love that part in me....

    Hivo bana please usiogope mradi tu observe JF Rules....lolz... Haya basi what did you want to say??
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kudeka muhimu ukiwa mgumu sana haifai ila kuumwa umwa kunahusianaje na kudeka?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna wanawake akiona ndugu wa mume wamejaa kwenye nyumba,ataumwa weeh mpaka wapungue....lol
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We sema ukweli hakuna kuumwa umwa kuna kununa ukiuliza,jibu'Roho inaniuma'
    Roho ni nini,na inauma vipi?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    huyo wa kwako peke yako ndio yupo hivyo. Wengine tunadeka kwa mipaka tena kwa nidhamu.
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya kweli hayoo?
    Utanifanya nibadilishe mawazo yangu
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    umeolewa na mkurya nini?
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaa
     
  16. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Anayejifanya anaumwa anatafuta maradhi ya kusudi. Kiboko yake Mungu ampe ugonjwa/homa kweli, atakoma kudanganya kama yeye ndo kasikia kujifanya kuumwa ndiyo kudeka.

    Pozi na maringo ya hapa na pale (yasiyopitiliza hadi yakaboa) yanaingia ktk kudeka.
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu kila weekend anaumwa Mara anataka umshikilie anapokwenda chooni, umpikie chakula kwa sababu anadai anasikia kizunguzungu, umwogeshe, umfulie Ch&@i yake, ukitoka kidogo mesegi kibao kwamba umemtelekeza. sasa Ashadii anasema ni kutaka attention mimi kwa uelewa wangu lengo la kudeka ndiyo hilo la kuvuta attention.

    Sasa na kulia ndiyo huko tena. Jambo dogo chozi hilo.... Nakubaliana na Tz1 kwamba kama kudeka basi wanawake dekeni wiki mbili baada ya hapo mnakera jamani. Maana wakati mwingine mnaongea au unamwelekeza jambo la maana yeye ghafla anabadili sauti na kuanza kuongea kama mtoto mdogo. Aaargh! Inakera bana.
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kudeka suna bana.
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa! We kweli kiboko...lol
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na hao ndugu wa mume wanafanya nini kwenye nyumba? Hawana kwao au?..
     
Loading...