Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ni lazima? au...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Oct 26, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wanandoa wameoana na wamefanikiwa kuwa na watoto wote wa kiume ama watoto wote wa kike. Inatokea kwamba wanandoa kuona familia yao hajakamilika pasipokuwa na watoto wa jinsia tofauti yaani wa kike na wa kiume. Na huendelea kuzaa pasipo mafanikio na kujikuta na lundo la watoto na wanazidiwa uwezo wa kuwatunza. SWALI: Je ni lazima kuwa na watoto wa jinsia tofauti kwenye familia? ama si lazima?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Si lazima, ingawa familia nyingine zinaona kama hazijakamilika kuwa na watoto wa jinsia moja.
    Pia hii kasumba ya kutaka kulazimisha kupata mtoto wa jinsia tofauti inasababisha kuwa na watoto wengi tofauti na mipango ya wanafamilia. Kuna mfano wa dada yangu ambaye baada ya kuolewa walipanga kuzaa watoto wawili tu lakini kutokana na kuzaa watoto wa kiume tu waliendelea kuzaa ili wapate mtoto wa kike. Mungu si Athmani uzao wao wa sita wamefanikiwa kupata mtoto wa kike. Sasa unaona madhara wao walikuwa hawajapanga kuwa na watoto sita lakini kwa kuwa walikuwa wanataka mtoto wa kike walijiona kama hawajakamilika!
    Lakini si lazima familia kuwa na watoto wa jinsia zote!!!
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Si lazima.Watoto ni majaliwa ya Mungu
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo lazma mtoto ni mtoto.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    si lazima tunapaswa tuelewe mtoto ni mtoto
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii inawasumbua wengi jamani yaani mkiwa na wa kike baba haridhiki anataka mpate japo wa kiume au mkiwa na wa kiume mama haridhiki anataka japo apate 1 wa kike duh tutafika kweli
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Its a good idea to have your ideal family, but dont get all broken if its otherwise....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Wengine na familia nazo zinachangia, kwa mfano baba katoka katika familia ambayo ina watoto wa kiume tu either atapendelea kupata mtoto wa kike au wa kiume, na inavyokuwa tofauti na matarajio yake ndio matatizo yanaanza.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    si lazima ......lakini ikiwezekana inapendeza zaidi
     
  10. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si lazima lakini inatamanisha kuwa na jinsia zote
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kwenye kadamnasi unaweza ukasema mtoto ni mtoto,lakini deep down unakuwa unapenda upate watoto wa jinsia tofauti
     
  12. T

    The King JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kuna jamaa yangu mmoja alikuwa anajigamba bado kuna dume la ng'ombe linakuja kama bile ana makubaliano na muumba baada ya kupata wa kike wawili. Mimba iliyofuata akadai akipata wa kiume basi ndiyo kamaliza kazi akawa wa kike mwingine. Akaendelea kujaribisha dume la ng'ombe, kuja kushtuka ana mabinti sita.
     
  13. T

    The King JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Siyo uwongo lakini ukikumbuka kwamba huna makubaliano na muumba basi unakubali majaliwa yenu maana kuna wengine hata mtoto mmoja tu wa dawa wanahangaika huku na kule hawampati.
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa ukiendeleza utafutaji wa mtoto wa jinsia unayoipenda na inazidi kushindikana utafika mahala yaani una timu ya futiboli au netiboli hapo sasa mambo ya kulea
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anazalisha NGO'MBE?
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mkabidh allah haja ya moyo wako naye atakupa hitaji la moyo wake ili jina lake liinuliwe!!
     
Loading...