Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani ni kosa kumsimulia mume/mkeo juu ya mpenzi wako wa zamani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Apr 27, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Kuna mambo huwa yanashangaza na pengine kuchekesha, ni kisa cha
    huyu Jirani yangu.
    Kila siku amekuwa akimsimulia mkewe juu ya wapenzi wake wa zamani
    hasa pale anapowaona akiwa na mkewe, atamweleza tu "ah! yule nimetembea naye, lakini
    hivi na vile......" ni kitu ambacho amekuwa akipenda kusimulia. Lakini mwanamke
    hajaonyesha kukerwa na simulizi hizo badala yake amekuwa akicheka.

    Jioni ya juzi J'tano, wakakutana na Lori ambalo lilikuwa linaendeshwa na
    jamaa mmoja ambaye alileta Mzigo pale Buguruni Sokoni, huyo dereva
    ni mwembamba, mweusi mfupi.
    Mwnamke akaanza kumzungumzia akifikiri kuwa litakuwa jambo la kawaida
    kwa mumewe.
    "Mume wangu, yule jamaa nimewahi kutembea naye mwaka juzi, usimuone
    vile na wembamba na ufupi wake yaani ana****** kubwa mpaka nilikimbia
    gesti yaani siwezi kumsahau yule baba." Ile simulizi ilimchukiza mumewe
    na hivi ninavyozungumza leo saa 10 Alfajir yule mwanamke ameachwa kisa
    ni hiyo simulizi tu!
    Jamani kwani ni kosa kusimulia mambo yaliyopita?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    itasaidia nini
    past is past .......
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tit for tat is a fair game lakini ku*ya anye kuku ila aki*ya bata kaharisha ..nijuavyo mie mwanzoni mwa mahusiano ndio wakati muafaka kuelezana kuhusu mambo mliyopitia kabla ya kuwa pamoja..sasa hiyo ya kuhadithiana kila siku au kila mnapokutana na maex wenu to me it doesn't make sense..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Aniadisie tu juu juu asiingie ndani oh mara jamaa yupo hiv mara jamaa alinifanyia hv hapo lzm nimpige stop
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ni upuuzi sana kuongelea mahusiano ya nyuma na especially kama mmeshakubaliana kuwa katika uhusiano wenye mwelekeo wa maana. Ingawa wanaume huwa tunajifanya vinara wa kusimulia na kudai kuelezwa mahusiano ya wenzi wetu, ukweli ni kwamba huwa hatuna kifua cha kumeza yale tunaoelezwa.

    Kuna mambo niliwahi kumuuliza Bibi au kumweleza wakati tunashawishiana, hadi sasa najiona mjinga. Kama ningepewa nafasi ya kuanza upya, hakika nisingefanya makosa hayo ya kiufundi.

    Kwa hiki kisa, mwanamume kalianzisha na kwa hiyo hana sababu ya kumuadhibu mkewe!!

    Babu DC!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na wewe kumuhadithia ni fair?

    Babu DC!!
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye red nakupa 100% yaani sijui inakuwaje huwa tunataka kujua
    sana walikopita n.k lakini ukishajua tu ndo GUBU linaanzia hapo.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    ...If you want my future, forget my past... nimekakumbuka kakipande ka wimbo huu wa miaka ya 90s. Kwakweli hata mimi sijui kwanini tunahadithiana past; zinasababisha unnecessary insecurities. Zenye children involvement sawa, lakini zile ambazo hazileta matunda ya kuonekana; ni uncalled for.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    U can't change the past,na pia jana imepita yanini uilete leo?
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kosa kubwa kama hujaulizwa swali na mke wako kuongelea mambo yalio pita, if you are asked about past relationships, then you have an obligation to be honest..Mimi naona huyo mwanaume ni wale wanaume wanao penda kujisifu na mke wake kampatia sawa sawa...Nakupa sure huyo mwanamke hajatembea na huyo mwanaume ni kiasi cha kuchoka na ujinga wa huyo mme wake.

    Huyo mwanamke ningemuona, ningempa zawadi..wacha nimpigie :A S 41:
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimekuwa nikijiuliza sana, kwa nini watu wanawashwa washwa kujua vitu ambavyo mwisho wa siku vinaishia kuwaumiza. Halafu wanaume hudai details nyingine za kipuuzi kweli, ..like size za maumbile, frequency of sexual contacts, sometime wanauliza hata walipokutana!! I wish tungeweza kutojiingiza kwenye hiyo kitu inayopasua kichwa!!

    Trust me...baada ya kuambiwa roho huwa inauma sana tena sana!!


    Babu DC!!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Sipendi kuvaa T-shirts zenye maandishi lakini nimeamua kudizaini
    moja lenye maneno haya, Yamenikuna sana.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Kaunga,

    Past relations zenye watoto ni kiroba cha misumali...Zinasumbua sana.

    Sina hakika, ila wahusika wanatakiwa kuwa na limits za mambo ya kusimuliana. It doesn't make sense kumweleza current BF/GF au mume/mke wako jinsi ulivyofurahia maisha na mzazi mwenzio. Pia ni muhimu kueleza mambo ambayo yanawafanya muendelee kuwa karibu!!

    Babu DC!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu,

    Inabidi pia uwe muangalifu kwani pia mwenzi wako anaweza kuja na tafsiri ya ajabu ajabu, akakugeuzia kibao!! May be umezungusha sana Ki-hiace hadi mwenyewe unaona aibu kukumbuka past yako!!

    Haya mambo ni magumu sana,

    Babu DC!!
     
  15. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie vijana nyie!!
    Kwamba yule jamaa alinisugua balaa
    Halafu na wewe unasema yule demu alinipaga tigo yule, nikaifumulia mbali!

    Hapo kuna ndoa hapo? Hata uchumba haumo wala ugeli frendi haupo!
    Hapo kuna malaya flani na gumegume flani wanaishi pamoja!!
     
  16. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    What if anapokuhadithia unagundua kua mwenzako alikuzidi viwango?utachukua kama changamoto?au naww utajienguay
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ya kale hayanuki
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Duh, mkuki kwa nguruwe......
     
  19. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huwezi simulia list ya wachezaji wote wa zamani, utaonekana kilaza.

    Ila kuna baadhi ya vitu vidogo vidogo waweza jikuta umesema lakini sio kila kitu
    Hasa wakati mnapoanza mahusiano mtu anaweza uliza kwa nini mliachana na wa zamani.

    Anyway, lazima kuwe na mpaka sana wa kusema mahusiano ya zamani katika mahusiano mapya.
     
Loading...