Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani nani kazaliwa na Baba!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BIG X, Jan 27, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu mtaani huwa sometime wanakera sana, mkianza kubishana au kubishana kidogo ataanza ooh we mtoto wa mama nini!!, au we toto la mama!!. Sasa anaposema hivi anamaanisha nini, kila mtu si kazaliwa na mama!!, kwani mtu unaweza kuzaliwa na mama peke yake!!, Halafu isitoshe Mama ni mama ila Baba anaweza asiwe Baba yako.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimebakia kuangalia avatar yako tu.....
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wananikera mimi.....bora hata umewaambia....kila mtu mtoto wa mama....lol
     
  4. s

    souve Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi sipendi,inaonekana ni dharau.kwani mtoto wa mama na wa baba tofauti yao ni nini?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hata mimi sipendi kama nini
    lakini mara nyingi haya ni maneno ya wahuni wa mtaani,
    huwa hayana maana yoyote.
     
  6. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    katoto kazuri eeh
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    unaona kanavyo yarudi...
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    halaf sijui ni kachawi_hiyo kaliyo vaa kiunoni ni nini?
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekaona,kamenifurahisha kweli
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwenyewe sijaelewa lakini kapendeza
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wachawi wenyewe!!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoto wa mama???
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo kwenye red hapo...
    Haiwezekani uzaliwe na mama peke yake;bali lazima muunganiko wa yai na mbegu ya kiume vitokee!
    Kwa mantiki hiyo hakuna mtoto wa mama wala wa baba bali wa baba na mama!!!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anayedai fulani ni mtoto wa mama, inabidi afafanue kutujuza kuwa yeye siyo mtoto wa mama. Ina maana baba yake alilala na ng'ombe akamzaa yeye. Hata hivyo itabidi bado ataitwa mtoto wa mama japo amezaliwa na ng'ombe. Baba hawezi kuzaa bila mama, kadhalika mama hawezi kuzaa bila baba.
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wanamaanisha wewe ni legelege.Nalog off
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo akiwa legelege ndiyo wa mama? Pamoja na Contribution aliyotoa yule mama kwanini adharauliwe? Kwanini tunawa undermine mama zetu? This is absolutely not fair regardless of their contribution and african tradition.
     
  18. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nadhani mara nyingi hii ni kumaanisha kuwa wewe (mtu) ni anadeka kwa mama sana au analelewa baddo kama mtoto kwa hiyo huwa inajionyesha mara nyingi kwa maongezi yako najaribu kutafuta swahili fasaha niandike nashindwa

    kwa hiyo na hiyo avatar yako inaonyesha unamawazo ya ki baby so unauliza nini, waonyeshe umekua mtu mzima achana na kudeka na kuact kitoto

    badili avatar yako iwe ya kiutuuzima basi sio baby dancing ambavyo ndivyo ulivyo

    ukweli unauma jibadilishe mama's baby
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    tofauti kubwa tu Michelle,hasa kwa watoto wa kiume n you know it
     
  20. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa bwana inaelekea wewe umezaliwa na Baba!! Duh!!!!
     
Loading...