Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani na Mh. John Cheyo ni CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mamajack, Jun 23, 2012.

  1. m

    mamajack JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jana baada ya budget dhaifu,komba alianzisha wimbo wa kusifia magamba kwa kutaja jina la chama.sasa kati ya watu wa liosema ndiyo kwa budget dhaifu mh,cheyo nae alikiua mmoja wao.
    pia kwa upeo niliokuwa nao nilijua budget ile ilikuwa ya matumizi ya watanzania wote,kwa kutojali wanatoka chama gani,ila baada ya kusikia ule wimbo,nikaelewa kuwa ile budget ni ya chama na kuipitisha sio msimamao wa mbunge mmoja mmoja ila maelekezo ya chama.yawezekana mtazamo wangu hauko sawa,naomba wadau mnisaidie.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwani Serikali iliopo madarakani ni ya nani?
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    serilaki ni ya niani kweli,hebu nikumbushe tena??
     
  4. mzalendo mtanganyika

    mzalendo mtanganyika Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    habu angalia signature yangu hapo chini, kipengele cha mwisho
     
  5. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35


    Tuna tatizo la kupata wapinzani wa kweli , na tatizo kubwa ni "political ideology and management" za mchumia tumbo.Ikumbukwe chama cha mzee cheyo kina mbunge mmoja ambaye ni yeye tu.Na hata anavyo kijenga chama hakuna mkakati wa dhati, hata ofisi ya chama ni kichekesho .hakuna anayebisha kuwa mzee mapesa yuko pale kwa masilahi yake na CCM.
    Nakumbuka wakati ule chama chake kilipokuwa na nguvu usukumani, hasa bariadi , mzee cheyo alikuwa hatoi mahesabu ya uendeshaji wa chama.Ikatokea wakamwomba aitishe mkutano mkuu ajenda ni kuwasilisha mahesabu ya chama.Alikataa, ndo enzi hizo akina jidula mambambasi wakatafuta fedha wakauitisha mkutano huo.Yeye pia alihudhuria kama mwenyekiti wa chama.Ilipofika muda wa kuwasilisha mahesabu ya chama, alivunja mkutano , na kuahirishwa kisa , anaudhuru na anasafiri .Akina jidula mambambasi walikomaa," kuwa mkutano uendeshwe na makamu mwenyekiti.Ndipo walipomg'oa na yeye kukimbilia nje.
    Ni ukweli usiopingika bila mkapa kutumia jitihada za kumtumia msajili wa siasa enzi hizo LIUNDI, tayari alikuwa kapoteza uenyekiti.Kwahiyo, huo ni ukweli usipingika kuwa CCM ilimsaidia sana.Hivyo ni lazima arudishe fadhila .kushangiliaCCM bungeni ni wajibu wake na wapiga kura waliomtuma.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante sana umenielewesha,kumbe wapinzani wanakuwa financed na pesa za kifisadi.watu kama cheyo ndiyo ccm b.KWAHIYO BASI,UKIONGELEA UDP,UNAMAANISHA ZAO LA CCM LENYE TUNDA MOJA.poleni wanabariadi.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mamajack
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    serikali ni watanzania wote bila kujali chama sababu hakuna dola ya ccm wala mahakama ya ccm, wala hazina ya ccm na ardhi ya ccm bali ni za taifa la watanzania.Kuwa madarakani ni dhana ya kuwatumikia watanani, bila kujali chama, rangi, dini , nasaba, mahali.Kufanya hivyo ni kujenga ubaguzi wa jabu sana.
     
  9. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ni ya wananchi wa Tanzania. Achana na mawazo ya kizamani chama kushika hatamu.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa wala hujakosea na ndio maana kutokana na mfumo wetu wa Kikatiba wa sasa huwa tunachaguwa ni nani wa kuwa viongozi wetu wa Serikalini, na kwa sasa Watanzania walio wengi wameichaguwa CCM ndio iongoze kwenye taasisi ya Urais na pia wananchi wakawachagua Wabunge na Madiwani wengi zaidi wa kutokea CCM kuwaongoza, hiyo ndio hali halisi kwa wakati huu. Vyama vingine ambavyo havikupewa ridhaa ya kuongoza serikali, vinabaki kuwepo kwenye mhimili wa tatu "Bunge" kwa uchache wao na udiwani pia kwa uchache wao ili na wao wapate kuchangia katika utungaji wa sheria na kuendesha mambo yanayohusiana na waliowachagua kwa uchache wake.

    Kwa hiyo, nakubaliana nawe Serikali ni sisi sote, lakini viongozi wa Serikali ni waliotoka Chama Cha Mapinduzi kwa ridhaa ya Watanzania walio wengi. Upinzani kwenye uongozi wa Serikali ni "0".
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Cheyo ni mbunge dhaifu
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa sijaona Kiongozi wa Serikalini kutokea chama kingine zaidi ya CCM. Au yupo?

     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni ya jk (dhaifu).
     
  14. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwacheni cheyo azeeke salama
     
  15. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,456
    Likes Received: 2,642
    Trophy Points: 280
    Nionavyo mimi bajeti imepitishwa kwa ushabiki wa vyama kuliko kwa manufaa ya taifa kwa ujumla yake.Ni maisha tuliyojiwekea mwakani tutasikia wimbo ule ule mahali palepale na watu walewale.Pole zetu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Cheyo ni UDP ni CCM C wanampa vyeo ndani ya Bunge, CCM hawampi Mpinzani kwenye Jimbo Lake
     
  17. m

    mamajack JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante kwa kunijuza.
     
  18. only83

    only83 JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbona CHEYO ndio UDP na UDP ndio CHEYO....Na kama unategemea CHEYO ni mpinzani umechemsha. Jamaa ni usalama wa magamba.
     
  19. a

    afwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kumjadili Komba hakuna tofauti na sisi pia kujaribu kudhihirisha kuwa tu-dhaifu. He is a useless and nuisence just as the other magamba we know
     
  20. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba kazini.
     
Loading...