Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani mkeo akipendeza kuna shida gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lolyz, Dec 7, 2011.

  1. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaume mli-ooa(married) hivi kwanini baadhi yenu mkeo akipendeza mnanuna? (naongelea age mate kati ya 29-35..huko kwingine sijafikia (time will tell)
    wakati mkiwa wote labda mmekaa mahali akipita mwanadada kapendeza zake tuseme kiumri hawapishani sana na mkeo mnajiiba- iba kuwatizama,haya mimi name nikipigilia vivazi vyangu na kaleswig kangu+ mekup zangu we unanuna..kwanini lakini au ndio eti mwingine anapenda wadada wanaovaa min sket ila mkewe anampelekea midabwada kisa mke wa mtu ?mi ukileta sivai ng'o au ntapeleka kwa fundi atengenezee vizuri - Kwani nani kasema kuwa mkeo hatopendeza na hizo min sket ? hebu ushauri wenu jamani
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jameni mliooa jibu hili swali....
     
  3. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    TF --Hebu niitie wote huko wasijifanye hawaoni!!
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ananuna kwakuwa umependeza? Jaribu kutokupendeza uone kama pia atanuna.
     
  5. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    We kikahe kila siku wanasema ukiolewa usijiachie asa nisipopendeza itakuwaje lol..aa
     
  6. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ishu ni kupendeza au kuvaa vivaz vya utata,maana ni vitu viwili tofauti,nijibu ntarejea
     
  7. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    l JNRL Kupendeza nikisema min sket sio zile za juu ya magoti aa ile inayoishia magotini sasa unakuta unaletewa sket ukienda hujulikana wala ukirudi haieleweki hivo ..
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mhh mi napata wasiwasi kama hata ulifanya utafiti juu ya hili...maana mbona mimi tunapotoka tu na wife huwa ni lazima mimi nilidhike kwanza kama kapendeza ili hata tunapokuwa tunatembea zetu barabarani natembea kifua mbele...binafsi yangu napenda sana mke wangu apendeze muda wote...nyumbani au tunapotoka na waife mwenyewe analijua hilo...na nanajitahidi sana kupendeza mpaka mwenyewe nakubali...so hata mimi nashangaa kama wapo kweli wanaonuna wake zao wakipendeza...!!
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wanaogopa,kama ambavyo wao hutamani vya watu kuvifuatilia kuvipata na kuvitafuna,ndivyo ambavyo wao uhofia vyao kufanyiwa hivyo.
     
  10. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sorry sijaeleza vizuri (mkitoka pamoja hapo kweli mnakuwa na amani akipendeza) ila nasemea ile kila mtu anaenda na safari zake kama ofisini/biashara na mnakutana tena jioni
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kaka hivi hujaoa tu mpaka leo...........! Umri unakwenda kaka, au hujajipanga sawa sawa..............! LOL
     
  12. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    daughter hata wewe umeona ee afadhali umenielewa maana wanajifanya hawaelewi
     
  13. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtambuzi mbona hujibu swali langu? TF bado yupoyupo vileee!!!!
     
  14. M

    Manyovu Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Lolyz nafikiri mwanaume wa namna hiyo ni wale wenye wivu na wake zao na ambao hawawaamini wake zao. Nafikri kuwa mawazo yao ni kuwa mke wake akipendeza atawavutia wanaume wengine kitu ambacho kitapelekea wanaume kumfuata/kumtafuta. Binafsi ninapenda mke wangu apendeze na kweli anatoka mpaka mwenyewe namuaminia kwa hilo. Mara nyingi sana watu watamuangalia sana na wengine wake kwa waume wanamuambia UMEPENDEZA. Akifika nyumbani ananiambia jinsi watu wanavyomsema including wanaume, kwangu sioni shida kwani ni haki yake kumpendeza na mtu akimpa feedback kuwa amependeza kwangu sioni shida.
     
  15. M

    Malova JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    katika kupendeza tunatofautiana mitizamo. binafsi yangu mke wangu huwa sipendi avae mavazi yanayomchora mwili wake hata kama yakiwa mzuri mfano vimini, suruali, vibues vinavyoonesha matiti yamejipanga kama mapapai, n.k. kwahiyo lazima nihakikishe yupo vizuri ndio tutoke. ikitokea labda akakaidi makubaliano yetu na kuvaa nguo za hovyohovyo hata nikimkuta barabarani wala siwezi msemesha na hata akinisemesha sitamjibu na mengine yatafuata home
     
  16. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    eeehh hata hivyo...mi mke wangu ni pamba kwa kwenda mbele..(ila za heshima) hata kama ni min skirt lakini ambazo zinampa heshima mbele za watu (bahati nzuri mke wangu ni mstaarabu na anajali sana heshima yake) na akipiga pamba kama anaenda saluni au town hivi mi mwenyewe namtamani...!!
     
  17. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Manyovu hongera sana wa hilo basi mkeo ana bahati keep it up
     
  18. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    Haa haaaa Malova ..nimeipenda ila ukimnyamazia haiondoi mahusiano yenu na kwakuwa mnaheshimiana mm sina tatizo na mavazi ya heshima lakini ya kupendeza..wako wale ambao hataki mkewe apendeze ..au ndio hawako MMU labda basi wote mmestarabika ila wako mitaani huko walionifanya niseme leo
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Samahani, hivi ulikuwa unauliza kuhusu nini vile?...............LOL
     
  20. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35

    mmhhh big up kaka ..na hongera kwa mke mzuri anayejiheshimu ..haa haaa ila umenichekesha nimefurahi
     
Loading...