Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani mimi nikikugusa au kukushika mkono unapungukiwa nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Oct 1, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    JF member mzima na ukubwa wote unaogopa nisikushike mkono kisa eti kuna watu unaheshimiana nao.wewe ni mpenzi wangu ni haki yangu kukushika mkono,kiuno,kukuwekea mkono begani n.k.sasa kwanini ukubali kutoka na mimi kama unaogopa kukaa na mpezio?sijajua dhamila yako.kama una figganigga mwingine bora useme mapema nisepe.mimi mapenzi ya siri siyawezi.na huu ndo mwanzo ntaendelea kukushika kila ninapojiskia.ujumbe umefika.mia
     
  2. M

    Magoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mulikaaa mwizi
     
  3. D

    Doc Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaazi kwelikweli..heshima mbele mapenzi nyuma
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    "Bora kupita kama hujapita".
    Source,- ashadii
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    bwana weeh, tangaza nia tu hapo. manake mapenzi yenyewe hayana insurance, usije ukamfanyisha show kila mahali afu ukimuacha kwenye mataa unakua ushamuulia soko!
     
Loading...