Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani leo juma ngapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pastor Achachanda, May 27, 2012.

  1. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,149
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Watukufu wanajamii.Nikiwa peramiho,kuna watu wanatoka kanisani na wanaulizana swali hilo juu.Wanajamii, Imewahi kutokea?
     
  2. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Maisha magumu, watu tumechanganyikiwa!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Pastor Achachanda
    haujawaambia waumini kuwa siku ya ibada inaitwa ni siku gani mkuu.
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umewafanyia mental assessment? Wanaweza wakawa wagonjwa wa akili au walevi.
     
  5. M

    Mama Bhoke Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umesema sana mkuu
     
Loading...