Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani lazima????

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jul 1, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    za weekend wana CC? me pouwa kbsa ndan ya bandari ya salama.
    jaman kuna watu wanabore kweli ni wasumbu square! mf. unamtext mtu afu hajibu kwanini unaendelea?
    unampigia cm hapokei / anakata kwann unaendelea kupiga. cpend tena cpend, some time huwa nachoka kuongea ama kuandika sms!
    ifike mahali watu wanielewe wajameni!!!!!
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh!...tumekusoma mama,kumbe sometimes huwa unajaziba hivyo,tusamehe bure kama maandiko yatakavyo tusamehane
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ndio umeamua umuanike hapa?...ndio kanipigia not long kulalamika ati kuna mtu hajib sms zake wala hapokei simu!...
    pole icho kiraka ulichopata kimekamata....RUBA
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyo mwanaume ni kwamba hakutaki. Sasa kwanini uendelee kum'DIPU DIPU. Ujue ana mkewe na watoto nyumbani, kwa ufupi analea
    !
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo tabia hata mimi sipendi, ila kama hutaki mtu akutext si umwambie? ukikaa tu kimya anaweza hisi labda unaumwa au uko busy so ataendelea kukutafuta, tatizo letu sie waafrika hatuwezi kumwambia mtu ukweli.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    good!...jibu zuri sana,nilitaka kujibu hiv lakin nilichelewa kujua mleta mada alikua ana maana gan,ukizingatia hapa ni chitchat,ingekua kule kwenye habari na hoja ningejibu fastar hivi.mfano mi huwa nakawaida ya kumuweka mtu wazi,kua ananisumbua na kuninyima raha duniani na kuniongezea karaha,akizid huwa namblock au kumjibu mkato mfano OK au YES au STAY TUNE, au LOADING,lakni pengine kama ni salamu hamna shaka kwan salamu haigombi,..
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lakini kwa nini namba yako iwe hadharani kama ya voda huduma kwa wateja??

    Mdada staha hata namba ya simu lol
    toa namba kwa mambo ya kikazi na watu muhimu si matongozo.

    Haya unampa mtu namba ya simu unategemea nini???

    Balaa zingine twajitakia, Bishanga kupata namba yangu tu ya simu alipika pilau kwake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    asante kwa kunielewa!
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mwambie aache jaman,mbna hasomi alama za nyakat?????
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,teh....kama namuona Bishanga vile,pale nyumban kwake kwa mtogole....ha,ha,ha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280

    PakaJimmy naomba urudie kusoma post yangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh,teh,teh,...nunua simu ya mezani ya ttcl ndio dawa yangu wala usipate taabu na mie.
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    yan nshamwambia bt hakomi tu!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kwan lazma kusalimianaa!
     
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utakosa ishu za maana kwa kukataa kupokea simu.
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kongosho ndugu yangu hao hao unaowapa no. ni watu unaohusiana nao kikaz. afu smtime huez mnyima na.mtu kwan co wote wenye nia mbaya. . . mf.kaja mteja mkanegotiate mpk mkamaliza thn akakuomba no.for further action utamnyima?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mmmh...huyo bas atakua jini tena jini si la kawaida,...
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni tamaduni zetu waafrika,kwan lazma kutokusalimiana?
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unapisha na rizki,alafu baadae ooh Mungu anioni...
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We Kongosho wewe,unajishaua sio? Aliyeanza kuomba namba ya mwenzie nani,sio wewe?
    Halafu nshakushtukia wewe ndo umem report abuse Asprin,tabia mbaya! Hivi ulitaka akulambe wewe tu,ili iweje? Unadhani vi spring chicken havioni,we kibibi wa kazi gani,fom fo yenyewe ulimaliza 1972.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...