Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani lazima?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dre, Apr 12, 2011.

  1. d

    dre New Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakuaje msichana anakulazimisha kujitambulisha kwenu?
     
  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    eeeh!!KWA HIYOO we nia yako ilikuwa kumchezeaa.mwezako anataka kujiwekaaaa
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    huyo msichana ni G'friend wko au mchumba? If yes c vbaya km utamtambulsha kwenu! Au umemwahid uongo ndo mana hutak ajtmbulshe? Ameksh2kia!
     
  4. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Si kwamba anakulazimisha, bali anajua nini maana ya kupenda...
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inakuaje wewe humtambulishi mpaka akulazimishe?
     
  6. R

    Ratieno Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumia vigezo gani kuhukumu kwamba kakulazimisha? kama kweli unampenda utajitambulisha pasi na shaka kakaa. Ondoa hofu anakuhitaji kwa maisha yake yote, je upo tayari? vinginevyo mwambie ukweli
     
  7. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmekuwa ktk uhusiano kwa muda gani?,
    Manake isiwe umekutana naye wiki iliyopita halafu wiki hii anataka ukamtambulishe kwenu.
    Bado hajafikia sifa za mwanamke unayetaka ukamtambulishe kwenu?
    Wewe knn hautaki kumtambulisha kwenu?, au kuna mwingine umemtambulisha tayari??,
    AU
    Hapo ni kivulini unapumzika tu?, safari ya kupenda wanawake wengine inaendelea?.

    HUYO MSICHANA NAAMINI ANATAKA UHUSIANO USIO WA SIRI KATI YENU UJULIKANE HATA KWA FAMILIA ZENU.
    PIA NAHISI NI MWAMINIFU NDIYO MAANA HATAKI PENZI LA KIFICHO.
     
  8. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ingebidi ushukuru mkuu kuliko kulalamika. Ni wazi kuwa anatarajia yaliyo mema juu yenu. Uwanja ni wako kuamua sasa kuliko kumpotezea muda
     
  9. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo ujue ameoshaongopewa sana na wajanja huko nyuma, sasa amekuona wewe Kilaza ndo maana atakata kukaba mpaka penalt.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lakini inawezekana mwanzo ulimwambia utamuoa sasa wewe ulikuwa unataka ku duuu mzee kama vp fanya kama anavotaka au tupa kule...
     
  11. B

    BIG SISY New Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :love:moyoni mwake ameshakuona kuwa unafaa kuwa mwenza wa maisha thats why anahitaji kufahamika na wanaokuhusu, wala si nia mbaya kama nawe una malengo mazuri bt kama hauna mpango nae inasababisha wewe kuona kama anakulazimisha!!!
     
  12. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwetu sisi (kabila letu) msichana kwenda kwa mume mtarajiwa na kujitambulisha ni aibu! Badala yake mwanaume anatakiwa kwenda kwao na mke mtarajiwa kujitambulisha.
    Kama msichana anakulazimisha kuja kwenu kujitambulisha, huyo tupa kuleeeeeeee!
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Anakupenda
     
  14. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kama hutaki kujitambulisha basi huna mapenzi ya kweli
    yani in short we humfai..ye ni wa long term zaidi si wa kuchezea.simpo
     
  15. comred

    comred JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    me naona nikutojiamini kwa hyo mrembo wako au kunaki2anakifanya kisicho sawa..
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hataki kuchezewa na kuachwa,siri ya nini?
     
  17. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama muda umefika ni vizuri mkamilishe mambo kuliko kupotezeana muda yeye anaona alichokitarajia kinaelekea Labda anaona unalegeza kamba ndo maana anataka mabo yakamilike
     
Loading...