Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani lazima tuwe na Rais?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ozzie, Jan 6, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sisi wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, tunahitaji katiba itakayozuia kuwepo na mtu ajiitaye Rais wa JMT. Bali ndani ya katiba tunahitaji Mfalme au Ceremonial President ili awe anatufungulia matawi ya makampuni yetu.

    Historia inaonesha sisi tunaweza kujiongoza wenyewe.
     
  2. m

    mhondo JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda zamani siyo sasa.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    let him finish his partying na wewe ukiwa rais utajirusha ka ankoli jk sawa baba...
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwani nchi hii kuna rais?
     
Loading...