Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani lazima kila mtu amuige Salama wa channel 5?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dubu, Jul 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nimeshangaa kuona DTV nao eti wameanzisha kipindi cha mahojiano na wasanii huku wakiwa kwenye salon kama anavyo fanya salama kwenye kipindi cha mkasi tena mda uleule salama anaporusha kipindi. leo nimekuta akihojiwa Thuddy Thomas kwenye kipindi cha TAGz.
    Nawashauri watangazaji wa kitanzania kuwa wabunifu sio kila kitu kuiga.
    Ni hayo tu.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kama umefuatilia kwa karibu, watangazaji wote wa vipindi vya burudani wana sauti na swag ambazo mwasisi wake ni Salama, anzia wale wa XXL, kuja na Dullah, njoo kwa Castro Dickson et al et al... JINGA KABISA!
     
  3. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    jamani ndo vizuri waongeze upinzani ili kila mtu aongeze bidii kwenye program yke.
     
  4. Imany John

    Imany John Verified User

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Je unakikumbuka kipindi cha witness na Eyrn Epidu?

    Kajipange mtoa mada.
     
  5. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    ndo bongo walivyo ila mkasi ni funiko
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Huo si upinzani ni lack of creativity!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ndo tulivyo, wagumu na wabovu wa kubuni na kuanzisha ila Mahodari wa kucopy na kupaste! Shame on me!
     
  8. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama yule Dullah wa planet bongo anikera sana anaiga swaga zote salama'
     
  9. t

    tara Senior Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inamaana kama mtu kafungua duka na mimi sitakiwi kufungua duka(tauni kuna maduka kibao tu tena yanafuatana mtaa mmoja na yanauza bidhaa zinazofanana)......mbona vipindi vingi tu vinaigwa nje na kuja kurushwa bongo sema kwa lugha ya kiswahili??kuna ze comedy,kuna orijino komedy,kuna futui wote wanagonga key moja.....unachotaka kutuambia hapa kama kuna muigizaji basi awe muigizaji mmoja wengine watafute fani nyingine kwa kuogopa waonekane wanaiga...
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Salama ni special one...hakuna mtangazaji wa kizazi kipya anayemkuta kwa sasa.......ni matunda ya John Dilinga Matlou.

    Kitambo hicho kulikuwa na majembe kama Mike Mhagama,Sebastian Maganga,JD Matlou.
     
  11. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salama kiboko yao ni bonge la mbunifu hata kama kuna vipindi kama hivyo nje ya nchi lakini anajitahidi sana katika kuleta kitu tofauti kwa watazamaji wengine watabaki kuiga mwisho wa siku ni aibu yao,
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo kuiga cha mwingine. Inaonyesha jinsi watu walivyopenda ubunifu wako.
    Nguo zinafanana kwa sababu watu walipenda ubunifu huo.
    Salama ni jembe. Yes ni jembe. Kuigwa hakuna kosa. Mungu amewapa watu ubunifu ili watu wengine nao waige na kunufaika. Zaidi ya hapo wanadamu wanatafuta ubinafsi tu kwa kujifanya kaanzisha yeye na hivyo wengine wabaki kuangalia tu.
    Ingekuwa hivyo hata internet kabuni mmarekani fulani na wengine wote tunafaidi online. Na support kuiga kazi ya wengine.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Salama kiboko yao!
     
  14. maju

    maju Senior Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni ujinga. kwani salama ndo ameanzisha vipindi vya mahojiano na watu maarufu? mbona hamsemi oprah kamuiga larry king? au david letterman? haijalishi wameshuti chooni au saluni au baaa au kwenye danguro zote zinaitwa talk shows. mbona kuna kipindi cha mgahawa hamsemi au lugha haipandi? huyo salama kwanza ni mjinga tuu, yeyote anaweza kuhoji wasanii na watu wakaangalia. mimi nilidhani ana idea tofauti? nilikipenda kipindi cha je tutafika lakini sasa hv kiko wapi? dakika 45 kilianza vizuri leo kiko wapi? planet bongo? bongo movie kiko wapi? setting tofauti, idea ni ileile tu kuhoji watu maarufu. tatizo watu maarufu wenye mvuto ni wachache tz hawazidi 20, then kipindi kitaanza kuboa au kurudia wageni kama bongo movie. msimsifie huyo ***** salama hana lolote jipya. wajifunze vipindi vya reality vya nje wapate ideas, tatizo hawana budget wanaishia kufanya vipindi simple simple tu ambavyo baada ya muda mchache creativity inakuwa limited na location settings plus lack of resources and production skills. tamaa tu ya matangazo ya tigo na voda imewajaa. kwa vile ana connection na huyo madam rita ndo kapata hiyo platform, ila kipindi hakina future. tatizo lingine ana improvise too much mpaka kuna maneno yanashangaza kama kweli huwa anajiandaa.
     
  15. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mmmh.. Kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake kulingana na mtazamo wake ila sidhan kama ilikuwa inahusu kumtukana just because u dont feel the way she delivers...
     
  16. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    sio kwa kuiga
     
  17. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    John Dilinga yuko wapi huyu JEMBE? Au mtoni
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Salama anajitahidi kwa kubuni. Mimi kwa kweli wanao paste huwa siwapendi. Mtu anaumiza kichwa atoke vipi hajatoka umeshamuibia idea yake. Inakela na kudumaza akili za watazamaji.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Unajua kwenye hawa maprezenta wa kizazi hiki, Salama ni mama lao, hao wanaoiga naona kama wanajidhalilisha wenyewe, ila uzuri ni kuwa ukweli unafahamika kama wanaiga.
     
  20. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kulikuwa kuna sababu ya kutoa lugha ambayo itamchukiza binadam mwenzako nafikiri ulikuwa una uhuru wa kutoa mawazo yako na sababu ya kutoa hayo maoni suala la ujinga sidhani kama lilikuwa linahitajika hapa.
     
Loading...