Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani kuna ulazima gani taarifa za habari zote kuwa saambili usiku??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by stroke, May 2, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    JAMANI HILI LIMEKUA LIKINIKERA muda sasa...sioni ulazima wa almost vyombo vyote vya habari kurusha matangazo ya taarifa za habari saa mbili usiku, utakuta ITV, TBC, STAR TV, na nyinginezo isipokuwa channel ten ambao ni saa moja , matangazo yao ya habari ni saa 2, wote..wadau tunakosa kuangalia habari from different sources kwa mtindo huu..kuna haja ya kuliangalia na hili pia..ili tuwe na wide sources of info..
     
Loading...