Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani kumetokea nini??...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngoshwe, May 8, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni wakati Mhe. Rais alipotembelea mawizara na taasisi za umma, kuna masuala mengi ambayo watumishi wa umma walidadisi. Kubwa ambalo lilijitokeza ni utaratibu uliotumika na watu wa usalama kuwadhibiti watumishi hao kuingia maofisi. Sina hakika kama ilitokea katika ziara zote, lakini kwa baadhi ya maeneo, wanausalama waliwasili mapema sana wakia na mashine ya utambuzi kwa ajili ya kukagua watumishi (body scanner) ambazo zilifungwa na watumishi wote kutakiwa kupitia mlango mmoja tu. Nadhani hata kiti kilikuwa kina fanana rangi..sijui kile kile kila Wizara au lah!!.

    Utaratibu huu haukutumika mwaka, 2006 katika ziara inayofaanana na hii ya juzi juzi.. wengi walijiuliza "kuna nini mpaka mkuu ashindwe kuwaamini hata watendaji wa Serikali yake??"

    Wengi walijiuliza



    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unategemea nini toka kwa mtu asiyejiamini, aliyechoka baada ya kushindwa kutimiza ahadi hewa?


    Yule bwana (Lowasa) alimuuliza Kikwete, 'mnataka kunipa barua kwa kosa lipi? Nimefanya nini? Nini ambacho wewe hukifahamu?' Kikwete, taarifa zinasema, alimhakikishia Lowasa kuwa 'hakuna lolote litakalotokea!'
    mwanahaliisi-toleo 240, mei, 2011
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    'mtaalamu' kashauri raisi atumie kiti hicho kepusha kundondoka ovyo ovyo
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni taratibu za kiusalama, ambazo labda watu wengi hatuzifahamu...
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kiti kina ulinzi aliowekewa na sheikh yahaya
     
  6. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni rahisi tu! raisi si mtu wa hivi hivi tu lazima kuwe na ulinzi ipasavyo. Ukiangalia kwa haraka haraka utaona kwamba raisi hawaamini watendaji wake. Si hivo ata wenzetu USA ambako wameendelea sana kuna ulinzi mkubwa sana sana raisi anapokuwa around. Mashaidi wanaweza sema wakati wa ujio wa Bush hapa bongo au Clinton Arusha sio mchezo. John Kennedy was shot dead because of trusting that the majority likes him. Je wewe kwa nini haujiulizi mtu kama Dr. Slaa analindwa na mabausa wa Bills ina maana hawaamini wenzake?
     
  7. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
     
Loading...