Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani kumchezea mtu maana yake nn?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 11, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasikia watu wengi wakisema ata wanamuziki wanaimba,kwani ukinipa nitakuchezea?ndio maana yake nn?nifungueni kichwa basi.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli inaonesha you are still young kuuliza ilo swali.... enways
    Kumchezea mtu ni ile hali ya kua na mtu
    (mara nyingi mpenzi.... but hata urafiki wa kawaida)
    ukionesha malengo juu yake ambayo ni tofauti kabisa
    na malengo yako ya kweli rohoni....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kumchezea mtu ni pale
    mwanamke anapokuonyesha anakupenda kumbe
    anajali yeye kitu kimoja kati ya hivi..
    1.pesa zako na na unavyomgharamia tu..
    2.sex na perfomance yako kitandani.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kumchezea mtu ni ile kuwa unamtumia tuu na huna malengo naye. Inawezekana ni msichana unampa matumaini ya kuwa mpenzi wako wa kudumu kumbe kichwani mwako wewe una malengo ya kutosheleza tamaa zako za kimapenzi na kumuacha bila kuwa na malengo yoyote na yeye. Wakati huo dada anatarajia labda ndoa au malengo ya maana maishani baadae.
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,579
    Likes Received: 3,816
    Trophy Points: 280
    ooh bintiwe...ndo uko 22, hilo neno lisikie tu but usiombe likukute!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kumchezea mtu ni kuoa/kuolewa then una wapenzi wangine nje.
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijui kuchezea nini....labda kiduku bana huwezi jua!!!!!!!!
     
  8. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    miongoni mwa kauli chache ninazozichukia kwa moyo wangu wote ni hiyo!!kauli hii ilishasababisha nikavunja uhusiano miaka flani hivi ya nyuma!
     
  9. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm sio mtoto kama unavyofikilia,bt asante kwa mchango wako.
     
  10. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kwenye huu uwanja unadili na kiduku?
     
  11. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sanaaaaaaaaaaaaa,itakubidi uangalie mawazo ya watu wanayo andika
     
  12. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante but mbona cjakupata vzr.
     
  13. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inakubidi unishauri ili lisinikute niendelee kulisikia,pole inaonekana yamekukuta.
     
  14. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante,lakini inaonyesha wanaume ndio wanao fanya ivyo,alafu kumbe ni mawazo ya m2 na sio kukutamkia?
     
  15. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante,lakini baadae m2 hawezi kubadilka?
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni mawazo ya ndani hawezi kukutamkia wazi kuwa eti ninakutamani tuu. Anakuja na idea nyingi tuu ya kutengeneza maisha yako kumbe moyoni ana nia akuchezee akuache.
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kuna mikoa ukienda kuwa wazi kabisa kama unataka ku-do na kuchapa mwendo unasema na wanakubali na hawataki mambo mengi...
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,579
    Likes Received: 3,816
    Trophy Points: 280
    Noo hayajanikuta..but nime-interact na wengi waliochezewa..itsa painful xperience!
    Kwanza, umeshajua maana ya kuchezewa..b4 twende kwenye ushauri wa kuepuka kuchezewa!
     
  19. J

    JUNGU MTU Member

    #19
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumchezea mtu ni tungo tata hivyo maana yake
    unaweza kuipata vizuri ukituelezea hilo neno limetumika katika mazingira yapi?
    But take care utapotea.baya lisilo kuzulu ni sawa na jema lisilo na faida
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumnyoa nyeti zake!
     
Loading...