Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwani kuiba ni dhambi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpigilie, Oct 28, 2011.

  1. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana jf,

    Hivi nikifanikiwa kuwaibia mafisadi mihela yote waliyowaibia watanzania,halafu nikairudisha hiyo mihela kwa watanzania nitakua nimetenda dhambi kweli?
     
  2. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiiba wewe ni mwizi, no matter unamwibia nani na unaiba nini. Tumia njia halali kurudisha lakini ukiiba utatenda dhambi.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Wizi ni wizi tu.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Iba uje nazokwangu,nikupeleke kwa watanzania uzirudishe! Hutokua na dhambi
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    MMMH!!kweliii itakuwa dhambiii...muizi wa kuku na muizi wa bilioni 5 ni sawaa?dogo alie ibaa kalamu ya mwenzie na kijana alie uwaa na kuibaa malii ni sawa?
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unataka kuiba au unataka kuchukua...kama unazichukua wewe zichukue uwarudishie wananchi....ila kama ni kuiba hapana maana mafisadi watakuwa hawajui kama hela zimerudi kwa wananchi
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    maswli mengine bana yanakera
     
Loading...