Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani hii nayo inamatatizo/

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 5, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh nimeanzisha thread ya "jf forerver thread" cjaona ubaya wake na cjui imeenda wapi .
    Mie kila cku nikifungua jf kunathread moja ambayo inapost nyingi hadi nashindwa kuifungua na kila cku inaongezewa na mtu anayepost kutwa ni huyo aliyeianzisha.
    na kichwa chake ni current usipo angalia utadhani imeanzishwa leo.
    Swali langu je hii post unaweza pata mtirirko au inasomekaje?
     
Loading...