Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani CCM mafisadi ni Rostam, Chenge na Lowassa tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JOMBAAA, Jun 2, 2011.

  1. JOMBAAA

    JOMBAAA Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mafisadi ndani ya CCM ni wengi sana kuwapa barua hao wachache ni kama kuwafanya wananchi hawajui kitu. Kwa taarifa yenu mnajidanganya tena ndo mnazidi kuua chama.wapinzani watazidi kupeta na kuongezeka kila siku. UKWELI NDO HUO!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hao ndio vinara wa wizi ! Uking'oa mizizi matawi yatakufa.
    Hao ni waizi wa mali ya umma wakongwe.
     
  3. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jey kei
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mkuu, nitajie hawa uliowataja wameiba nini, mimi nakutajia:JK ameiba kwenye meremeta na ndiye beneficially wa IPTL ndo maana pamoja na kuwa IPTL ina zalisha umeme kwa gahrama kubwa kuliko hata Dowans bado gvt imengangania IPTL izalishe umeme lakini Dowans NO.
     
  5. M

    Mantuntunu Senior Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimesoma Raia Mwema kuhusu utetezi wa Lowasa kwenye vikao vya ccm, hivi hata ukiwa wewe ndo lowasa utakubali kufukuzwa? CCm kuna mafisadi nafikiri asilimia 90, na 10 iliyobaki ndo wanaweza angalau kuwa safi. I am not lowasa fan but it makes sense. Wapo wengi ambao hata sina sababu ya kuwataja hapa, ccm inabidi iwafukuze wote wanaotuhumiwa na kashfa za rushwa na ndio lowasa ataridhika or else inabidi wamuangalie kwa ukaribu sana ama sivyo ataisambaratisha ccm. The guy doesnt want to loose, jamaa ni mgumu aiseee. Na sie tunasubiri hilo litokee ili tujitwalie nchi kirahisi! ccm hakuna msafi they are all rotten.
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    CCM yote imeoza hakuna wakumyoshea kidole mwenzake
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ikulu aibu tupu
     
  8. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    na wewe pia ni ROTTEN kama ni hivo....!!!

    unaona raha kuwaambia wenzako rotten....!!


    basi na wewe ni rotten namba moja, tena uliyekubuhiu....!
     
  9. k

    kiloni JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe wewe ndio CCM na CCM ni wewe aibuuuu hiloooooooooooooooo!!
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hadi bamkubwa??!
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ufisadi ni mwingi ndani ya ccm,ufisadi wa mapacha watatu ulikuwa wazi na ulizidi kipimo.ufisadi wao umepelekea chama chao kuchafuka.kujiuzulu nafasi zao za kiserikali na kichama kumeonyesha wamekubaliana na shutuma zinazowakabili.sioni mantiki ya wao kupinga kuvuliwa gamba kwa sasa,kwa nafasi walizokuwa nazo serikalini walitakiwa kukemea matendo ya kifisadi badala yake walikaa kimya,usaliti wa namna hii haufai na wanastahili kunyongwa!Jk niazime uchair nikunyooshee watu.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    KIGUGUMIZI CHA CCM KUJIVUA GAMBA DODOMA INA UJUMBE KWAMBA HIYO SARATANI IMESAMBAA MNO MWILINI HADI IKULU KIASI KWAMBA HATA PA KUWEZA KUKATA ILI MGONJWA AENDELEE KUISHI JAPO KWA MATUMAINI HMNA

    Wingi wa mafisadi ndani ya CCM kama ambavyo wengine wanavyodai hapa hata siku moja haiwezi fisadi aliyekamatwa tayari na wananchi dhambi zake zikayeyuka tu eti kwa sababu ni kosa lililotendwa na wana CCM wengi sana, hapana!!

    Hata kama zaidi ya theluthi tatu ya wana CCM wangetuhumiwa kuwa ni mafisadi, na kiukweli ndivyo hali halisi inavyoonyesha siku zote katikaa vitabu vyeusi mikononi mwetu wananchi juu yao, lakini HILO PEKEE kamwe haliondoi ukweli kwamba zoezi la kuvua gamba ndani ya chama hicho lazima ianzie mahala na kila faili kupitiwa kwa wakati wake.

    Kwa msingi huo, kama ambavyo CCM lenyewe tu lilivyojitokeza na kukiri kuchukizwa na gamba kati kati yake na kuanza kujikana kujisafish na tatizo hilo sugu ili KIWEZE KUPENDEKA TENA nchini, hadi hivi sasa macho yote ni kusubiri kitu gani kinachotokea kwa kufunuliwa kwa faili zao akina
    Mafisadi waliokubuhu - Chenge na Edward Lowassa huko Dodoma.

    Lakini kwa bahati mbaya sana CCM ikifanyia mzaha swala la Ufisadi na mafisadi huko kwenye kikao cha huko basi sote tuhesabu tu kwamba hilo ndilo litakalokua sanda na jeneza la kisiasa nchini.

    Hili la Lowassa kulialia eti kwa nini asulubiwe WAKATI YEYE ALITUKWAPULIA WANANCHI SI KWA FAIDA YA FAMILIA YAKE BALI NI KULE KULITUNISHA DHANA ILE ILE YA 'MASLAHI YA CHAMA' ndio kwanza limeongezea kuchafua mambo zaidi kwa CCMmpaka dakika hii na CHADEMA sasa kuonekana kuwa ni wakweli kupindukia juu ya tuhuma zote juu hawa magamba.

    Ndio, nasema mpaka hapo tu ni kwamba amefanya kesi yake iwe mbaya zaidi na wala sidhani kama hiyo CCM anayodai kuifaidisha na wizi huo kweli wWATAMWACHI JAPO KA-KIPENYO kwenda kusema nje kile anachokiita yeye UKWELI WOTE JUU YA UFISADI WA RICHMOND alias DOWANS au kwa jina lingine SI-MBIONI.

     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli kwamba Lowassa na Chenge pekee ndo mafisadi kwenye ccm. Ccm yote imeoza, wote ni mafisadi na hata hao 10% uliosema ni wazuri labda wanaweza kuwa afadhali tu, lakini hakuna msafi hata mmoja. Hata mwenyekiti wao ni fisadi nyangumi, ndo maana anakosa legitimacy ya kuwawajibisha mafisadi wenzie.
    Huwezi ukawa msafi na kuwa kiongozi ndani ya ccm maana uongozi ndani ya ccm unapatikana kwa ufisadi.
     
  14. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wao (EL na AC) ni baba wa mafisadi wa ccm
     
  15. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasubiri kuhukumiwa na enzi,kifo chao kitakua cha aibu kulikoni Gaddafi na wale waliokuwa wamemzunguka,wakati unakuja ambao watajutia sana maamuzi haya mabovu ya kulindana,jamani,labda Kama nchi hii iko ktk sayari nyingine,lakini Kama ni hii hii dunia tuliyomo ndio nchi hii ipo,basi waangalie,Kenya,Zambia,Malawi,Tunisia Libya Misri na nk.AMA kweli sikio la kufa halisikii dawa.....nuku....

    Habari za huko mliko lala...Chaka chetu kikubwa sana....hahahaha.....

    Wameisha.
     
  16. L

    LazaroSMtindi Senior Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio,tatizo Lao ni Uchu WA madaraka,ubinafsi,kisasi,ubaguzi na ukabila.....hay a ndio yanayowaumiza watu hawa wawili.
     
  17. M

    Mantuntunu Senior Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh! Kalagabaho!
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Hilo ndilo suala la kujiuliza. Leo wanaweza kuwafukuza hao lakini kwenye ile list ya mwembeyanga watakuwa wamebaki wanane! Watarudi tena kuwafukuza hao wanane waliobaki na itakuwa ni kufukuzana na kusahau kutekeleza ilani ya Uchaguzi.
     
  19. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kwani lowasa akifukuzwa ndo mswada wa katiba utarudishwa kwa wananchi?kama ndo hivyo poa na afukuzwe lkn kama sio hivyo, kufukuzwa kwake sithani kama kutafanya ufisadi unaoendelea kwenye wizara za maliasili,nishati na matumizi mengine mabaya ya fedha za umma utakosa,hii ni technic ya wala rushwa kugeuza attention ya watz kwa lowassa huku wakiendelea kuiba hela,na watz walivyo mazezeta na yenyewe yamegeza shingo hukohuko kwa lowasa huku pesa ikizidi kuibiwa kila kukicha!
     
Loading...