Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwani akianza yeye kuna ubaya.......?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Makambuya, Feb 20, 2012.

  1. M

    Makambuya Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hz kuna maendeleo ya sayansi na teknolojia ambayo yamepelekea hata kuathiri baadhi ya tamaduni zetu, ila leo nataka kujua kitu kimoja tu, ugumu upo wapi kwa mdada kuanza kumwambia mkaka anampenda?
     
  2. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna ubaya wowote; in fact ni indication nzuri kwamba dada anajiamini, anajua anachotaka na yuko tayari kukitafuta na kukipata
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sio utamaduni wetu tusiinge uzungu jamani!
     
  4. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! Wanawake wenyewe waoga kama nn! Wanacngizia c utamdun wao.
    Utamadun wao n upi mbona m c ujii labda wanisaidie kwa hilo..
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sioni ubaya ila ningeshahuri dada anae mpenda kaka ajaribu kutuma signals ili kaka aelewe kua she has developed an interest in him. If he is interested too basi yeye amuanze. It is just my opinion, but nikikuta dada anae muanza kaka sioni ubaya vile vile.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii mada imeshaletwa hapa mara kadhaa, moja ninayoikumbuka ni hii HAPA. Kwa ufupi, hakuna ubaya, wala sio siku hizi tu, ni mambo yapo yanaendelea toka enzi za mababu. Lakini kama walivyosema wengine, sijui itokee nini mpaka mwanamke akuambie waziwazi kuwa anakutaka/anakupenda, badala yake atakuonesha kwa vitendo. Hata hivyo, bado kama atatokea akuambie anakupenda, cha ajabu nini?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata wakaka wenyewe hawajaikubali hiyo kitu kiukweli.
    Utaishia kuitwa majina yote hasa la ma.la...
    Ni bora kufa na tai shingoni maana baada ya muda hisia hupotea.
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaume ndo amtongoze mwanamke,hizo tabia za kujifanya wazungu,ndiyo maana maadili yamepotea.

    Yani umekaa chini kabisa,na kuwaza mbona mdada flani hanianzi kunitamkia?.

    Be a Real gentremen Man.
     
Loading...