Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwangu mimi, Regia Mtema ndio mbunge/mwanasiasa mahiri mwanamke mwaka 2011...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Dec 28, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..Baada ya uchaguzi wa mwaka 2010 kuisha na CCM kufanikiwa kuchakachua kura za jimbo la ifakara lakini bado akapata nafasi ya mbunge wa viti maalum kupitia CDM,japo ni mlemavu lakini kwa hakika amekuwa jembe la ukweli kwa chama changu makini cha CDM na amekuwa akiendelea kukubalika kwa kada mbalimbali za watu hasa vijana...ni watu wachache wenye hali kama ya dada huyu wanaoweza wakafanya kazi ya kukaa sehemu zaidi ya mwezi kwenye mapambano...amefanya hivyo Igunga na sehemu nyingine nyingi...

    ..Nimefanikiwa kumsikiliza live dada Regia kwenye mkutano mmoja hapa viwanja vya barafu DOM,she is energetic,patriotic,confident,responsible,and more than that she is beatiful....I like the way anavyoongea,ni makini na kwa hakika anaitaji pongezi kwa wabunge na wanasiasa wanawake kwa Tanzania....Na kwa chama changu amekuwa ni msaada sana kukijenga sehemu mbalimbali hapa nchini....

    ..Hongera dada Regia,keep it up!!



    17456_284697267275_695827275_3273138_3199174_a.jpg 17456_284697317275_695827275_3273142_3059808_a.jpg 375369_285754451463852_207856559253642_796252_435702215_a.jpg 17456_284697347275_695827275_3273144_117286_a.jpg
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ni Mwanadada wa kuigwa. Ni jasiri na hatafuti excuse ya ulemavu kushindwa kufanya kitu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    She is pretty sure that I love her.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mnh..... baba mchungaji vipi tena?? naona unasisitizia mapenzi kwa kondoo wako....

    naruhusiwa kuja kuchumbia regia hapo kwako?:A S embarassed:
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The opposite is true
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Una Tembocard MasterCard wewe?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tena nina gx100
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa!
    Yeye ana GXL V8...UTAMUWEZA?...huh!
     
  9. T

    Typhord Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wabunge wa shoka wanawake hawazidi watano wengine wote walipata ubunge wao kwa vimemo na mashinikizo.
    Nawataja, Regia, Halima, Rose Kamili, Lucy Kiwanga na mmoja nimemsahau.
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kafanya nini?
     
  11. T

    Typhord Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaanza, maana ukisikia Regia Mtema unataka kulianzisha kama wakati uleeee. leave her alone please.
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Alihutubia mkutano huko Dodoma...
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    Aluuuu.....
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaa... Safi sana preta... Jamaa kavua gamba kasahau kofia. Lol
     
  15. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naheshimu maoni yako, ila sikubaliani na umahiri wake.

    Mimi nadhani ni moja ya wabunge wasio makini na wapayukaji.

    Huwa hana pointi kabisaaa!!!.... mtu wa kulumbanalumbana tu!!

    Shortly...... a waste of taxes.
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mtakie heri ya mwaka mpya 2008. Mbona siku hizi haonekani hapa. Mi namtafuta sana
     
  17. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndo tatizo la nchi yetu vijana wakiweza kuunganisha methali mbili na riwaya moja basi wanaitwa majembe..na hasa wakiwa vyama vya upinzani..ukiwaulizia kwenye maisha yao wamefanya nini hata kwa wadogo zao wa mama mmoja hamna..na wanataka wapewe nchi..Hii nchi ni ya wakulima na wafanyakazi je umewahi kufanya lipi kati ya hayo ...jibu hakuna!!!afadhali wale wa chama tawala pengine hata walikimbiza mwenge..
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umefanana na avatar yako kweli... mzigo ushakuzidi nguvu basi unakukukuruka tu
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Una assume kitu ninachotaka kufanya, that is not cool.

    Nimeambiwa mbunge mahiri, umahiri hauji bila kazi inayoonekana, ndio maana nikataka kujua sababu za umahiri huu ni zipi ili tujue umahiri unaendana na kazi yake au la.

    Sijasema chochote kuhusu umahiri wake, naangalia methodology iliyotumika tu.
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nawasalute sana suzan kiwanga na Regia mtema.
     
Loading...