Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwangu mie Ushamba sio Ujinga !

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Mar 24, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka sana changamoto nilizokua nimekutana nazo by the time najiunga Jf, binafsi yangu nimepata kuwasaidia maelekezo Members wenzangu wa4 namna ya kujiunga Jf.
    Tofauti na mimi wakati najiunga sikubahatika kupata aid kutoka popote.
    Nilicheza na mai-instructions frm A to Z , wakati mwingine instructions nilikua nikizielewa visivyo na uhalisia wake !
    Wakati huo nikiwa muumini mzuri wa Fcbk, sikukata tamaa, nikaparangana hatimae nikafanikiwa, na mara nilipothibishiwa as a member complited, nikatumia kama siku 3 hivi nikisoma mazingira kwa kusoma post za members.
    Sikuwa nikifahamu hapo nitakapohitaji nami kutoa post nitalazimika kujisajili upya! Kitu nilichokifahamu baadae.
    Na nilipofika wakati wa ku'creat Thread nakumbuka Sredi zangu za kwanza-kwanza zilikua za Kishambashamba na siku baada ya nikajikuta taratibu natambua nini ni nini !
    Leo natambua chochote kile ukianzacho siku za awali hakikosi ushamba flani, na usio ujinga.
    Hivyo ndivyo niaminivyo mie sijui wenzangu kama kuna aliyepata changamoto flani flani wakati anajoin Jf. Naimani kuna waliojoin kiulaini , au vinginevyo.
    Hakuna ubaya nawe my fellow member utakaepita hapa ukanipa nawe ulivyopitia hatua za hadi kufikia kua Jf member.
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndio maana ukajiita hivyo:
    Kusema ukwe j, nasoma sana comments na post zako, we ni mtu muhimu na mahalumu sana jf,uliona na unazid kuona mbali, kwa cku ya leo na ucku huu, hii ndio post nilio vutiwa na kuipenda!
    Maisha nikujifunza, fikiria leo hii mtu angekuletea video yako ya utoto ulvyo kuwa unaongea na ufananishe na leo.

    Napenda kuheshimu sana michango ya watu yenye mitazamo tofauti.

    Tu elimishane kwa njia hihii ili tuweze kuwa weka sawa wenzetu wapya watako kuja kwa lugha rahisi na isip na maudhi au kukatisha tamaa ili hii forumu indelee kusheshika.

    Idumu JF,Udumu uwepo judgement!
    NAWASILISHA.
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi nilichangia kwa muda mrefu kupitia ID ya mtu mngine, so nilipata time ya kufunzwa namna ya kuchangia na kujichanganya. By the time I joined nilikua na uzoefu mkubwa. But kuumbuka sio lazima uwe rookie, hata senior exxpert members wa 1000 posts plus wanaumbuka tu. :)
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umelidhihirisha hilo kudos kwa hilo usiku mnonu mkuu..
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bakulutu,
    Nimefurahi kwa kuutambua uwepo wako hapa kwenye Uzi huu.
    Nashukuru kwa mchango wako uliotulia .
    Tukirejea semi zenye hekima na busara pia, kama vile
    > Hata M'buyu ulianza kama Mchicha !
    > Mwanzo wa hesabu ni 1 !
    > Mwanzo wa ngoma ni lele !
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    RR ,
    Natambua uwepo wako hapa Threadini, pia nimeipenda style ulioianzia hadi ukafika ulipo sasa.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks Ndety !
     
  8. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....what are u trying to justify....!!???
     
  9. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,738
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa kaka..
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi bado mshamba, mambo mengi siyajui humu. Najua kureply na kuanzisha threads. Yaliyobaki nafikiri sio ya muhimu sana.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata hayo yanatosha, coz ndiyo hasa ya muhimu, ingawaje naamini yako ya ziada unayoyafahamu. pia nimeutambua uwepo wako hapa kwa, kwa furaha.
    Pamoja na hayo leo Dia umeniumbua ! Najisikiaje aibu ? Uso umenishuka has'sa !
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nini tena! Njo chumbani tuongee. Lol
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nini tena ?
    Najua unajua kwa nini ?
    Leo nalala veranda !
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nisamehe mpenzi, twende chumbani bwana. Hapo mbu weng.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bora adhabu ya Mbu !
    Kuliko ile ya Bakhresa !
    Leo waache wanitafune, asubuhi ntaamkia Amana .
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio hivyo jamani, njo bwana...
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    M
    Naskia mapigo ya moyo yamebadili muelekeo !
    Nahisi kama moyo unataka kusimama hivi !
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    plz usimame ukuelekeze mlango wa chumbani.
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa kua naiona hali inazidi kua tete, incase nikizimika usiku huu,
    basi waambie ndugu zangu wasinisafirishe Tanga , nizikwe hapa hapa tu !
    Na huyo niliemuacha tumboni ukijifungua salama mwite Judgement Junior! If a Babyboy,
    if gal Husny Junior
     
  20. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I didnt face complications nyingi..Sema at first unakuta members wanapiga story hewa which sounds so real, made me wonder members wa jf wengi wanajuana nini?!
    Slowly i adjusted and became a family... Lol!
     
Loading...