Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwangu hata uwe na sura nzuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIBURUDISHO, Apr 28, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wakubwa mambo vp? Natumai mu wazima.

    Jamani mwenzenu vitu hivi huwa vinanikosesha raha kabisa na hamu ya mapenzi haijalishi una sura nzuri vp,moja ni RAFUDHI hasa ya kabila fulani la huko mkoani Mara,pili VIDOLE vya miguu hii ni kwa wote yaani nikimuangalia demu juu sura inalipa ila ninapomuangalia chini kwenye vidole vya miguu nikakuta vimekaa shagalabagala pamoja na kucha yaani hapo tu hamu huniishia.

    Hivyo ndivyo nionavyo mimi sijui wewe.
     
  2. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Mmmh hapo hata mimi umenigusa kwakweli. Hapa namwomba hata Mungu anisamehe tu cse hakuna mtu ninae muogopa kama mwanaume mwenye vidole vya miguu na mikono mikubwaaa na kucha panaa!! Huyo hata akisema tu anisalimie kwa kunishika mkono naweza kupoteza fahamu gafla.
     
  3. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hapo kwenye RED ulikua una maanisha LAFUDHI?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli fulani.....
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kutokujitambua haya!Mahusiano yataendelea kuwa ya matatizo mpaka tujitambue sisi ni nani!
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahahhhahah jaman watu mnavituko
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmmm mnasema tu,tena nyie mnaochagua mnapata mke/mume vituko zaid ya hapo na unakuwa huoni kasoro kabisa!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kumbe nawe umeona eh,naye pronounciation inamtoa knock out. haha! ukitaka kutoa kibanzi jichon pa mwenzio toa kwanza boriti jichon pako!
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me jaman ukiwa na kiharufu flan mdomon na kwny kwapa kwangu huingii. hvo tu ndo vigezo haa nimesahau harufu ya miguu.akivua soksi chumba hakikalik lol!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    am finished.

    Vidole vyangu vya miguu kama tangawizi
    Lafudhi ndo usiseme, ninabomoa kuta ile mbaya.
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Si umbeni wenu kwa style muitakayo?
    Maanake huyu anaewaumba mnaowatoa kasoro ameishiwa ubunifu !
    Si ndiyo ?
    Eee Mwenyezi samehe wasiojua wasemacho!
     
  12. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay unachekesha yani mwanamke akiwa ana miguu kama ya bata unamzila....kweli kuna kale kamsemo kanasema mchagua jemba si mkulima...hao ndo wanakuwa watmu sana we hujui tu, si umemuona bata na uchafu wake na miguu yake vipi imekaa...Kuna watu wanampenda kuliko kuku :A S shade:
     
  13. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hujafa hujaumbika jamani.
     
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    enh sio eh
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo tunatofautiana....mtu hawezi umba hata kiazi....anakuja kumkosoa Mungu....jamani jamani....
     
  16. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi wewe vyakwako vinalipa? usije ukawa unawakimbia wenzio kumbe na weye kuna wanaokukimbia!!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    huyu amenikumbusha sista du mmoja alikuwa anadis watu wanaonuka midomo eti ni wachafu sana.. Sasa siku moja kwa bahati mbaya nikagundua kwamba dauni yake inatema ni balaa...
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umeiona Shem! Sometyms members wanakufuru meanwhile wakijua wanakufuru UUMBAJI WA OUR CREATER !
    Bt hata hao wenye human rite hawaikubali hii maneno!
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi kwa mfano mtaani kwenu angekuwa huyo mmoja tu anagombaniwa ungefanyaje?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    yaaaani.,... Dah!
     
Loading...