Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mwenyekiti Freeman Mbowe: Sikia maombi yetu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 24, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwako Mheshimiwa Mwenyekiti,


    Natumaini unaendelea vizuri na
    ujenzi wa Chama na Taifa kwa
    ujumla.


    Napenda kutumia nafasi
    hii kukutaarifu kuwa Tar 27 MAY
    2012 tutakuwa na mkutano
    mkubwa utakaowakilishwa na
    Wabunge wetu watano hapa
    Marekani Mirage Hall Maryland.



    Taarifa za mkutano huu nina
    hakika utakuwa umezipata kwa
    Mbunge wetu anayeshughulikia
    mambo ya nje ndugu Ezekiah
    Wenje kwa kushirikiana na
    mbunge wetu wa viti maalum
    mama Leticia Nyerere ndio
    waliokuwa wanaratibu. Matarajio
    yetu ni kuwa mkutano huo
    utakuwa na wabunge watano
    akiwemo Mh Zitto Kabwe, Mh
    Ezekiah Wenje, Mh Leticia Nyerere,
    Mh Peter Msigwa na Mh Joseph
    Mbilinyi.



    Tumepata taarifa kwamba
    kutokana na mabadiliko ya Ratiba
    Mh Joseph Mbilinyi umemwomba
    abadili ratiba yake ili awepo
    kwenye mkutano mkubwa
    unaotarajiwa kufanyika Jangwani
    Dar es Salaam. Lakini napenda
    kutumia fursa hii pia kukuomba
    sana umruhusu Mh Joseph
    Mbilinyi aweze kuja Kwenye
    Mkutano wetu wa hapa Marekani
    ukizingatia kuna wanachama
    wawili waligharamia kumchangia
    Tiketi ya ndege ili aweze
    kuhudhuria kwenye mkutano
    wetu wa Tar 27 MAY 2012.



    Kutokufika kwa Mh Joseph
    Mbilinyi kwa kweli kutaathiri sana
    Shughuli yetu kwa kupunguza
    hamasa kwa vijana wengi
    wanaotarajia kuja kumsikiliza Mh
    Joseph Mbilinyi. Tumemwomba
    Mh Mbilinyi kwa siku tatu tu. Siku
    ya Jumanne ya tar 29 MAY 2012
    atakuwa amesharudi kutoka
    Marekani ili aje kuendelea na
    Shughuli nyingine za kujenga
    Chama.
    Hivyo ni matumaini yangu
    utaitikia ombi letu, kwa kuzingatia
    sababu nilizoeleza hapo juu.



    Wako Katibu wa Chadema
    Washington DC
     
Loading...