Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako mwandaaji wa mashindano ya miss chitchat.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wajad, Oct 4, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Napendekeza kwamba mshindi wa mwezi uliopo awe anaingia mojakwamoja kwenye shindano la mwezi ujao kwa ajili ya kutetea taji lake. Kwa hiyo mchakato uwe ni kumtafuta mrembo mmoja tu atakayepambana na mshindi aliyepo. Endapo mshindi atanyakua taji hilo kwa miezi mitatu mfululizo, ndipo ang'atuliwe kwa manufaa ya ma miss wengine. (ni pendekezo tu jamani)
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri and i hope Ruhazwe JR. Lundenga atalifanyia kazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono hoja ila natoa hoja kuwa kabla shindano halijaanza wagombea lazima waje kwangu kwa ukaguzi ili kukwepa aibu ya kumpata Miss mwenye mimba ya miezi saba kama ilivotokea kwa Madame B.

    Vigezo na masharti kutozingatiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    haya mambo yamekaa kaa ki kukosakosa mkopo
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mashindano ya mwezi ujao tunatafuta muandaaji mwingine kwani Ruhazwe JR amepwaya, zawadi na mchakato mzima kuboreshwa ni kipaumbele cha muandaaji mpya.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Unan'taka?
    Nakuuliza tena Unan'taka?
    Utaziweza sarakasi zangu?
    Hyo mimba ulinipa wewe?

    Jamani wana ChitChat wenzangu
    Napenda kuwaarifu na Kuwaambia kwamba Miss ChitChat wenu sina Ujauzito wotote.
    Nh mbinu Chafu za Babu Asprin kutaka nionekane Nionekane Nimepata taji Kimagumashi.
    Ameamua kusema Hivyo baada ya Kukataa Ombi lake pale Aliiponitongoza Baada ya Kunikuta Jana Usiku Pale King'Star Executive Inn napata Dinner.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Wangu kaa mbali na aspirin!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Nashauri kuwepo na kipengele cha maswali kwa wagombea!
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Haya wangu.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Khaa! Marie Stoppes washaichoropoa? Naenda kusema kwa mama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Heheheheh..... mkuu bora umwambie akae karibu na mimi kuliko yule draiva wa malori ya Konoike aliyekuwa naye jana pale King'star. Jamaa kishaharibu vizazi vya wahudumu wote wa Kibira na Parking bar.

    Kuna mmoja alinisimulia eti jamaa anaingizamo goti badala ya storongo, kumbe hakujua jamaa ni mlemavu wa kikojoleo chake. Khaa!
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Nasikia Siku hzi amepanunua Pedeshee NdamaMutoto ya Ng'ome.
    Mzee Kibira amechemka.
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Komaaaaa!!
    Ntakuroga.
     
  14. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    It's officially JF-CC never boring and it is STRESS FREE ZONE (SFZ).
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Ndo mana yake.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Leta ushahidi

     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,762
    Likes Received: 1,868
    Trophy Points: 280
    Mwambie huyo.
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anakutaka huyo dada madame yan mijitu mizima hovyooo sa mimba alikuwekea yeye? Babu eeeh usituchafulie miss wetu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikua nasinzia bt macho yangu yamechangamka kabisaaaa
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    shost upo, nimekumissje? za chuo? jamani tutaftane. . .
     
Loading...