Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mtambuzi:Tuchimbulie kisa cha mtoto aliyeliwa na mbwa(Dingo) huko Australia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SHIEKA, Jun 22, 2012.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wana MMU.Mtakubaliana nami kwamba mwana mmu mwenzetu, Mtambuzi, amekuwa mstari wa mbele katika kutusimulia visa,na kesi za kimataifa zilizokamata hisia za wengi kwa wakat huo zilipotokea na mpaka sasa bado zinasisimua. Binafsi sitasahau ile kesi ya mzungu mmoja wa Afrika ya Kusini aliyepanga njama ya kumtupa mfanyakazi wake kwenye zizi la simba.Pamoja na visa vingine kadhaa. Asante sana Mtambuzi kwa kujitolea kutupakulia stori hizo. Sasa leo nakuja na ombi maalum kwako Mtambuzi. Huko Australia kuna mama mmoja(Mrs Chamberlain) alikuwa anashutumiwa kwamba alimwua mwanawe mchanga (Azaria)aliyekuwa na umri wa miezi nane. Lakini baada ya muda mrefu iligundulika kwamba huyo mtoto hakuuwawa na mamae bali alichukuliwa na mbwa mwitu wa Australia wajulikanao kwa jina la Dingo Mtambuzi, ninakuomba utupakulie kisa hiki cha mtoto Azaria.Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hiki kisa kitaumiza sana maana unaimagine mtoto kaliwa na mbwa mwitu duh!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Mkuu HYGEIA samahani leo ndio nimeuona huu uzi,
    Nitakitafuta hiki kisa na kukiweka hapa siku zijazo, naomba unipe muda nitawasilisha simulizi hiyo kwa kadiri nitakavyopata muda....

    pamoja daima
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nausubiri huo mkasa kwa hamu sana Mtambuzi. Ubarikiwe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...