Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mheshimiwa Raisi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gamba la Nyoka, Nov 9, 2010.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,519
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Pole sana na hekaheka za uchaguzi na majukumu mazito ya kuliongoza Taifa letu.
    Ni dhahiri kwamba kwa sasa utakuwa unaipanga serikali utakayofanya nayo kazi kwa miaka mitano ijayo.

    Na hili ni ombi langu kwako.
    (1): Mpe profesa Lipumba kazi ya Uchumi, mfanye hata mshauri wako: hiki kichwa ni hazina kubwa sana kwa Taifa. maana kwa kuwa tunajenga nyumba moja, kila mwenye kuweza kubeba fito na azibebe.

    (2)Ili kutekeleza vilivyo azma ya Kilimo Kwanza, toa incentive kwa vijana wetu wachukue masomo ya kilimo katika ngazi za vyuo vikuu: kwa sababu ninaamini pasipo na wataalamu wa kutosha, Kilimo kwanza itasuasua, pia na scholarship kwa vijana watakaosomea kilimo ni bora pia zikaongezwa.

    (3) Kuhusiana na National service, ni dhahiri kwamba ile national service ya kwenda kupiga kwata na kuimba nyimbo za kuwasifu viongozi imepitwa na wakati, napendekeza uunde national service ambayo itaweza kuwafanya watu watumie vipaji vyao kiukweli ukweli kulisaidia taifa, mathalani kwa vijana wanaomaliza kidato cha sita, ambao wana rekodi ya kufanya vizuri sana katika masomo yao, wanaweza kujitolea kwenda kufundisha katika shule hizi mpya tunazozijenga maarufu kwa jina la shule za kata, wakati huo wakisubiri muda wao wa kwenda vyuo vikuu, hii inaweza kuwa modelled na ile peace corps ya wamarekani.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu si Jk anayepanga baraza lake. He is highly remotely controlled na wenye urais nao ushauri wako huu (mzuri) ni sumu kwao.
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia namshauri Rais JK amuamuru Chenge asigombee u-spika wa bunge, nia ainu na kashfa kwa Taifa letu na nje pia
     
  4. nukta

    nukta Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mm niatamani Mh Rais angetumia zile nafasi zake 10 za kuteua wabunge angewapa Profesa Lipumba na Dr Slaa. hapo ndipo wananchi tutajua kuwa viongozi wetu wanajali mustabali mzuri wa taifa letu, ndani na nje ya nchi.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    JK na CCM kwa ujumla wao hawako kwa maslahi ya Taifa wako kwa maslahi binafsi zaidi, kuna watendaji wzuri tu ndani ya CCM lakini hawapewi nafasi kwa sababu watatenda haki na watapendwa na watu, ni vigumu sana kwa JK kumpa Lipumba ama Mpinzani yoyote nafasi ya uongozi, labda wanaoweza kupewa ni Zitto na Mrema
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c.c:Rostam Aziz
    Edward Lowasa
    Endrew Chenge

    then your request will be absolute considered in deep concern with the road to success
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwanza lilikuwa ni tusi kubwa aliposema ccm huwa wanajenga nyumba moja na hawatumi fito.

    maana yak ni kwamba kamwe watatumia ilani yao kutekeleza ahadi zao na sio kuchanganya na ilan ya cuf.

    pili kikwete alivyo hawezi kumtumia lipumba maana na yeye anaongozwa na watu wake.
     
  8. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Atakubali ushauri huo?
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    You mean hao watu ndio serikali yenyewe?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo hapo sasa!
     
Loading...