Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Mh. Godbless Lema......

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PapoKwaPapo, May 19, 2011.

  1. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako mheshimiwa.
    Kwanza kabisa natanguliza shukrani zangu za dhati kwako, kwa hamasa kubwa uliyoileta kwenye siasa za Tanzania hasa kwa vijana. Wewe ni kiongozi shupavu, ninaposema shupavu namaanisha shupavu kweli kweli. Huogopi kusema kile unachokimini popote pale na ndio viongozi wa namna hii tunaowahitaji hapa kwetu Tanzania.

    Lengo hasa la waraka huu ni kukusifu na kukutia moyo kama mbunge mteule wa Arusha mjini na waziri kivuli wa mabo ya ndani. Kilicho nisukuma mpaka nikakuandikia waraka huu leo ni baada ya kusikia ulikuwa Tarime. Kuna watanzania wenzetu wameuwa huko kama waziri kivuli wa mambo ya ndani ukafanya lile linalotaki yaani kwenda kujua nini hasa kilicho tokea.

    Kilichonishangaza mimi ni kwamba hata waziri mwenye dhamana ya mabo ya ndani hakujitokeza kutaka kujua ni nini kilichotokea huko. Hili kwako na Chadema ni goli la ushindi.

    Nakuomba sana sana uwakumbushe mawaziri wengine vivuli wa Chadema watende kama ulivyo tenda, tunata kuona kwa mfano waziri kivuli wa afya anatembelea hospitali zetu za rufaa na kujionea jinsi zinavyofanya kazi na kuwa changamoto. Pia waziri kivuli wa ajira na vijana akitupa changamoto zake jinsi gani vijana watawezeshwa. Kila siku ninapoulizwa swahi hili huwa najibiwa nikasome ilani ya Chadema, ukweli ni kwamba si wote tuliopata hiyo bahati ya kusoma ilani yenu.

    Huu ni muda wa kuonyesha chama chenu kipo tayari kushika madaraka. Godbless Lema waziri kivuli wa mambo ya ndani ameanza na wewe anza sasa.

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Chadema.
    Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Mh. Godbless Jonathan Lema Mbunge wangu, nakumbuka wakati tuko katika harakati za ukombozi wa jimbo letu kutoka mikononi mwa CCM, uliwahi kutuambia kwamba wewe utakuwa mbele yetu, na sisi tuwe nyuma yako tusikuanguashe. kwa hili tumeshuhudia kweli uko mbele yetu na sisi tuko nyuma yako.

    katika nchi hii sijawahi kuona kiongozi anapigwa na polisi kwa ajili ya kutetea maslahi ya wananchi wake, wewe umekuwa kioo, ulipigwa na polisi, ukawekwa ndani, ukadhihakiwa sana, lakini hukukata tamaa.
    Mh. Lema wewe ni mzalendo wa kweli wa nchi hii, tunakutakia mema siku zote, tunakuombea mungu aendelee kukupa ujasiri ututetea watanzania wote tunakuhitaji.

    Mungu ibariki Tanzania
    Mungu ibariki Chadema
    Mungu mbariki Godbless Lema.
     
  3. I

    IRAQW MINING Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh lema ni kiongoz shupavu asieogopa kitu chochote kutetea maslah ya wananchi wake na taifa kwa ujumla,hongera sn lema kaza buti safari bado ni ndefu.
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mungu mbariki mja wako Godbless Lema kama jina laki linavyojieleza linyewe.kaka pambana watanzania wengi wako nyuma yako wanakuangalia wewe kama kiongozi wako usikate tamaa maana watanzania wengi ambao wanaelekea kukombolewa na wewe nao watakata tamaa nakutakia kila la heri upendo na neema zake mwenyezi Mungu ziwe juu yako.akupigania wanaokupinga waanguke na akujalie hekima na busara na akuondolee tamaa .

    freedom is coming tomorrow
     
  5. R

    Red one Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi nikupe pongezi zangu za dhati kamanda Lema, ulidhalilishwa ila hukurudi nyuma kwakuwa ulijua ni kipindi cha mpito kweli kimepita sasa twayaona yale uliyokuwa unataka yapiganiwe umeanza kuyatekeleza kwa vitendo unastahili pongezi kamanda,taifa hili limepata kiongozi imara atakaye kumbukwa milele tunakuomba uwalee vijana kama wewe vizuri ili waje kukuongezea nguvu siku za mbeleni,kama unavyo mkuza Nasari joshua na Kilewo tafuta wengine ili wawe wengi mkuu naomba watakao soma coment hii wakufikishie ujumbe wangu!! Tupo nyuma yako kama ulivyotuambia utakuwa mbele sisi nyuma wewe ni waziri tosha huyo waziri kamili ni waziri wa viongozi, mungu akubariki sana mungu aibariki Tanzania, mungu aibariki chadema
     
  6. N

    Nyakarungu JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Amen!!!!!!!!!!
     
  7. n

    ngurati JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitamfikishia Mh. Lema salamu hizi leoleo na nitawarudia kuwaeleza atakachosema. Daima tutasonga mbele pamoja, tutakomaa pamoja , daima hatutorudi nyuma.
     
  8. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Aisee Lema charlii wangu, ujue umenifurahisha sana ulipowatembelea hawa macharlii wa Tarime, ukirudi Arusha kisusio kinakusubiri. Unajua serikali yetu imewafanya wananchi wake kama mbusi, yani wamesubiri wafe ili wakawasike, aisee waambie hao macharlii wa huko wasikubali kabisa. kasa buti saidi na saidi Lema.
     
  9. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Angalia wasije wakakutegeshea ajali kama kawida yao maana laana ya viongozi wanaojitolea ipasavyo kwa wananchi ilianzia kwa marehemu Edward Moringe Sokoine
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mh.Lema kwa umri wangu sijaona mbunge shupavu kama wewe,mbunge alipigwa na polisi,nashukuru sana kwa mambo unayotuonesha waTanzania,tuko nawe daima pigania haki,wewe ni mpunge imara,shupavu,jasiri,mpigania HAKi kwa vitendo.mh.Lema songa mbele pigana ndugu,nakuombea wasijekukua hawa jamaa hasa kwa sayansi ya gizani.mungu akubariki tena na tena.usichoke kwani ukichoka wewe tutabaki bila mpiganaji.ubarikiwe sana.
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nakupongeza bwana lema hasa kwa kuja hapa kwetu tarime na wewe ni shahidi umeona ukaribu wetu kwako na zaidi sisi atuwezi kukupa chochote lakini tunakuombea uzima na ulinzi kutoka kwa muumba wetu na azidi kukupa hekima na busara za kutuongoza watanzania tuko nyuma yako daima pambana kwa ajili ya kuokoa taifa letu kwa vizazi vyetu vya mbeleni, Mungu mbariki lema Mungu ibariki tanzania
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mh LEMA tupo nyuma yako!! kaza buti vijana tutaitikia pale utakapotuita tutatoa msaada ktk kila ngazi ya mapambano kwa kweli chadema mmeniletea raha ktk maisha haya maguuuuumu saaaana. chadema is LAGER THAN LIFE ITSELF!!!!
     
  13. B

    Ba Happy Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Lema unakubarika. kama jina lako lilivyo toa baraka kwa wote usiogope cheo. nakumbuka maneno yako kuwa huna adress ya uoga. pamoja sana
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    CCM wao wanahela! CHADEMA sisi tuna Mungu!
     
  15. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    always God will bless Lema .watanzania wote tunakushukuru sana hakika wewe ni taa ya ukombozi
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Akiacha kuvuta lile jani akili yake inaweza kurudi vizuri vinginevyo anakipeleka cdm kaburini
     
  17. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bahati iliyoje, mnayahisi majani kwa CDM tu kwenu hamyaoni, Jioni njema!!!!!!!!!!!!
     
  18. M

    Mr. Masasi Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee ma chalii, mm nategemea kupata mtoto, akiwa wa kiume tu ntampa jina la Godbles mana mh. hyu ni role model wngu. Mambo yke ya ukweli acha akina Kagasheki anayeropoka tu kaa ajaenda shule,
     
Loading...