Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako marehemu baba wa taifa mwl. JK Nyerere

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bushman, May 23, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kwako marehemu baba wa taifa,natumaini umepunzika kwa amani hakika nataka kukujuza maajabu mengi yaliyotokea tz toka uaage dunia;

    1. Kepten john komba amekuwa mbunge lakini kazi yake ni kusinzia tu bungeni
    2. Lowasa alipata uwaziri mkuu
    3. CCM imekuwa kichaka cha mafisadi
    4. Chama Chako kimejaa magamba tu
    5. Raisi wa nchi hajui kwa nini watu wake ni maskini
    6. Madini ambayo uligoma yasichimbwe mpaka watu wako watakapokuwa na uwezo,leo yanachimbwa na wananchi wanauwawa kwa risasi wakipinga unyonyaji lakini serikali inawaita wavamizi.
    7. Magari ya ikulu yanachakachuliwa mafuta
    8. Mafisadi wanaitwa mashujaa
    9. Uongozi unapatikana kwa kuwa na pesa badala ya uwezo wa mtu
    10. Kilimo kimekuwa ni siasa tu watu wanakufa na njaa
    11. Kiongozi mkuu wa nchi (mkuu wa kaya) anahubiri udini
    12. Semina elekezi kwa mawaziri zakutosha pamoja ya kuwa wanakutana kwenye vikao vya baraza la mawaziri
    13. Yusuph makamba alishika nafasi ya katibu mkuu CCM
    14. UVCCM sio kisima cha fikra tena imegeuka kijiwe cha kahawa
    Hakika baba wa taifa maajabu mengi yametokea,haya ni baadhi tu utayapata mengi leo hii, kwa sababu toka uondoke tz ya leo sio ile ambayo uliiacha au ile ulipenda iwe,tz ya leo pengo kati ya maskini na tajiri limekuwa kubwa mnno,mpaka sasa hakuna hatua zzte madhubuti za kupunguza umaskini wa watz zaidi ya usanii,upatapo walaka huu naomba utunusuru na hili ombwe la uongozi katika tz yetu yenye neema.Mungu ibariki tz na watu wake.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    15. CDM ndio chama pekee kinacholeta matumaini kwa wananchi
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    16.Rais wa nchi ananyumba ndogo nyingi.
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaha!
    You made my day...lol.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapo namba moja umenchekesha sana!.. Hakika waraka ukimfikia baba wa Taifa, atakufa kwa mara ya pili. Tehe tehe!
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hakika.
     
  7. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi 80% ccm ni wa dini moja.
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Bunge lageuka uwanja wa mipasho na ubabe wa hoja.
     
  9. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    17. Umeme unakatika katika ovyo
    18. Ahadi hewa kwa mgombea wa CCM ni nyingi tu, hupaswi kuzisikia
    19. Mbunge sasa anasema "jimbo lake"
    20. Fedha zinachapwa kwa gharama kubwa bila sababu ya kuchapwa zingine na hatuambiwi gharama za uchapaji (ni siri?)
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    21.wabunge wanataka kufunga milango ili wapigane
    22.Spika alilazimisha PINDA kupiga kura tofauti na anavotaka yeye
    23.eeeeh halafu JK alisema wanaopata ukimwi na mimba ni kwa sababu ya viherehere vyao
    24.Yaani JK kutwa kwenye nchi za watu hata aalikwe kwenye sherehe za jando za mtoto wa museveni anaenda..
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Baba...TANESCO siku hizi hawafanyi kazi vizuri, wazembe!..yani kama jana huku Moshi hawakukata umeme kabisa!
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii lazma wachukuliwe hatua kali!
    You made my day!
     
  13. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    25. Huku NAPE anajaribu kunusuru chama chako lakini anaishia kuwachanganya wananchi
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,578
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    hahaha..hope hawajaliona hili!
    yani ts funny ati usipokatiwa umeme ndo unashangaa ati..tena wengine wanakasirika, "Mbona hawa jamaa hawajakata umeme leo?" au "Leo wamechelewa!", "Mh! mpaka saivi (6:30pm) hawajakata...lazima mtu afukuzwe kazi leo"...ndo mtaani kwetu baba!!!
     
  15. K

    Kinabo Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu wasaidie WaTz wako.
     
  16. a

    andry surlbaran Senior Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    24.Yaani JK kutwa kwenye nchi za watu hata aalikwe kwenye sherehe za jando za mtoto wa museveni anaenda..[/QUOTE]



    HA HA HA HA HA
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha....you made it man.....aliekuwa zamu alizidiwa na mninginio wa kilaji akalala siku nzima hakukumbuka hata kumwomba mwenzake akakate umeme...ikawa faidi kwa watumiaji...
     
  18. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    25. Ati anayejihisi ni fisadi ajitoe mwenyewe!! teh teh teh!!
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    26. Shehe Yahaya nae kafa juzi tu!
     
  20. boss80

    boss80 Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baba wamekueleza karibia yooote, ila wamesahau kukwambia kuwa, baadhi ya watuhumiwa wa EPA wamekula mvua tano. Wamesahau kabisa adhabu yako ya viboko 24, yaani 12 wakati anaingia ili wamsodome vizuri, na 12 wakati anatoka akamuonyeshe mkewe.
     
Loading...