Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Magreth Samwel Sita

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Feb 27, 2008.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwako Magreth Sita

    Mimi sina kipaji cha kuandika mengi, ila nina ujumbe mfupi tu naomba umfikishie mheshimiwa spika wa bunge la muungano, Samweli Sita, ninafahamu huwa anakusikiliza kuliko mtu yeyote. Maana bila wewe kumkumbatia na kumkanya asingeweza kuwa hapo alipo. Kumbuka yale maisha ya kule Tabora ukifundisha kabla hujaingia kwenye siasa. Ujumbe wangu nakuomba mama mwambie Sita afuate sheria za Bunge awe mkali na mwenye akili, atumie elimu yake ya sheria kuwaita wale wote wanaikandia kamati ya bunge iliyoongozwa na Mh Mwakyembe, nitawaja wachache Mbunge wa Monduli yule mwenye hisa Richmondi (Lowassa), Karamagi, Ole Naiko, Yona waje bungeni wahojiwe kwanini wanadhalilisha na kulidhalau bunge? na watanzania kwa jumla....Mwambie kabisa mzee Sita sasa tunataka kuona zile speed na standard asijaribu kukimbia vita avipigane tupo nyuma yake na mama upo! Asizushe safari ya marekani wakati tunamhitaji, mkumbushe kama angeenda na mjadala wa Richmondi ukasitishwa Lowassa angeendelea kuwepo kama PM aibu fisadi huyo. Pamoja tunajua ni shabiki wa CCM aweke utaifa mbele na Mungu atamtangulia....

    Mwisho mama Magreth karibu jimboni wakati wowote usitutupe, tunakukubali, tunakuandali asali na maboga najua huwa bado unapenda,

    Wasalaam

    MwanaMtama
     
Loading...