Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako kaka Mpina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IsayaMwita, Jun 22, 2012.

  1. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa mbunge Mpina, ile budget uliyoipinga magamba wenzako wameipitisha, je unawaambia nini watanzania? utaendelea kuwa mchumia tumbo ili maisha ya wanao yasonge? je ni uwamuzi gani utauchukua kwa sasa mami? wamekupuuza, wamekudharau....,wanajua hauna pa kwenda, watanzania wanasubiri kauli yako....TAFAKARI
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imekula kwa wananchi hio bajeti
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kuna siku mawe yataimba!
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mpina hakuna kitu, hayawezi maamuzi magumu kama ya lyatonga mrema! Mchumia tumbo tu huyo! Kwa nini anakimbia kura ya maamuzi?
     
  5. Ndulungu

    Ndulungu Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naona naa kupinga kwake hiyo bajeti ameonesha dhamira ya dhati ya kuwatetea wananchi wake hata akitoa kauli kama bajeti imepita haita saidia lolote
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwa sisi wananchi imetusaidia kujua true color ya mbunge wetu
     
  7. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafiki aki zeeka anabadalika kuwa mchawi leo tumeyaona wenyewe jinsi nchi hii wachawi walivyo wengi. Ccm wote ni wanga waTz angalieni sana sasa wamebakiza kutula nyama tu.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nashangaa sana wabongo tunapowakejeli wabunge wanaotetea maslahi ya taifa kisa tumeweka uchama mbele. Akili itakapotukaa vizuri itakuwa too late!
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wakuu Mpina hana lolote huyo, mchumia tumbo tu huyo. Tungemsifu kama angebaki MJENGONI na kusema HAPANA! Tena kwa sauti kubwa. Yaani kwa kitendo hiki kajidhalilisha mwenyewe mbele ya Umma. Jimboni tunamsubiri tuje tumhoji kulikoni. Ila kwa vile asilimia kubwa ya wapiga kura jimboni kwake ni bongo lala watamwona shujaa kwa jinsi alivyojitutumua! Chezea kitu ingine siyo posho bwana, watu huwa wanalia ati! Kumbuka yaliyomkuta KAFULIA! Eti mpaka anaitisha na waandishi wa habari kumbe ovyooooo!!
     
  10. R

    Ramso5 Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kati ya wabunge wote wa ccm ktk awamu hii,mpina amewazidi wote kwani ameonesha uzalendo kwa wapiga kura wake
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa siasa tu. Mpina hana tatizo na serikali yake. Anaipenda ccm
     
  12. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hebu hawa wabunge wetu ni kwa nini hawajiamini? ni kwa nini wanatuhadahaa! hebu kwele Mpina alikuwa na sababu ya kukimbia? kweli tutafika? siamini, Mpina sasa tukueleweje ndg yetu? kweli ndani ya CCM Hakuna mzima... nilidhani Mpina amekula unga wa rutuba... kutishiwa tu.... uharo huo....
     
  13. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Mpina na Bulaya wote hawana msimamo! bulaya alichimba mkwara lakini alipoitwa ndiyooooooooooooooo! Mpina aliweka bayana atapinga hata ijapobidi kufukuzwa ccm ulipotimia wakati wa kupinga kakimbia! ******! kama huna guts kwa nn usiwe unakaa kimya kama magamba wenzio??
     
  14. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa wabunge wanajua kuwa wanazidanganya nafsi zao na siyo watanzania, kweli wanatufake sisi...., mpina ajitafakari... aone kama kuna sababu ya kuendelea kuwa mbunge... hata zile bilion 500 hazijaingizwa..
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    wewe ndio unaipenda kuzidi yeye!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Huyu ameonesha uzalendo!
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ukiona kundi kubwa la watu kila kitu ambacho wanakipanga wanakubaliana basi ujue wengi wao hawafikiri
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Siasa ni usanii, zamani definition ya siasa ilikuwa ni uongo ulikomaa sijui siku hizi ni nini, hapo nadhani serikali ilinusa dalili ya baadhi ya wabunge kupinga budget ikabidi ilete utaratibu wa kupiga kura kwa face to face hali serikali ikijua kuwa watz wengi including wabunge hawajiamini. Hapo ingekuwa kura ya sauti ya ndio au kikaratasi ungeona hata baadhi ya CCM wangekuwepo
     
  19. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani ifike mahali kura zipigwe kwa siri, kwa sasa CCM Wanachofanya ni kiini macho
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu atavua gamba very soon
     
Loading...