Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Kafulila David Kafulila

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LEYANA LESINDAMU, May 5, 2012.

  1. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.Kafulila,ulikimbia kwa makamanda wa CDM ukaenda kwa mamluki wa Magamba. Natabiri utaporomoka kisiasa hata kupotea kabisa. Nakushauri rudi CDM omba msamaha hata kama ni kupoteza ubunge lkn nyota yako kisiasa itang'ara zaidi ukiwa na makamanda wa ukweli. Kafulila zingatia hili!
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ushauri mzuri.Ila watu wa kigoma bwana hawatabiriki wengi wao uraia wao kwanza wa utata.Kina said maulidi,wanamzuki wote wanasema wametoka huko.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ah usimlazimishe...hii nchi ina uhuru na mojawapo ya mambo mnafanya kiuhuru ni kumuachia mtu yoyote kushabkia na kujiunga na chama chochote kile akitakacho..hiyo ni kwa mujibu wa sheria ya vyama vingi.
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CUF liler tatizo lako ni umbea na uzandiki ila ukiomba msamaha utarudishwa Kundini(wamekuletea Mbatia akukanyagie humo humo ndani maana nje ulukuwa unamsumbua,sasa kazi kwako si ulitaka kumpokonya uenyekiti?sasa bungeni utampisha kiti
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu mtoto wa mjini tofautisha kati ya USHAURI na LAZIMA,mleta mada kasema anatoa ushauri wa bure hajasema anamlazimisha
    jamani tuwe tunasoma na kuele vizur badala ya kushambuliana ukiona hujaelewa kaa kimya si lazima kuchangia kila post.
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe LEYANA, Mungu akurehemu, umetoa ushauri wenye afya na wenye upako wa kimungu. Akikubari amepona, akikudharau shauri yake, atapotea pole pole.
     
Loading...