Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Dr Kigwangalla: Sahihi yako hatujaiona

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 22, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,600
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wanabidi,
    Dr Kigwangalla amekuwa mstari Wa mbele katika kupinga ufisadi akianzia kudai mikataba ya Madini, kuwatetea madaktari wenzake. Leo kajificha wapi haonekani kupinga madudu haya ya serikali na wala hatukuona jina lake katika sole saini 70 zilizotakiwa na Zitto. Je ni kweli Ana uchungu na nchi hii au ni dramas?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nilidhani na yeye amekerwa na ufisadi wa wizara kumbe hovyoooooo!!!!!!

    Sikuhizi ameikimbia jf, yupo tanuru ya Africa
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tutawajua kwa matendo yao.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Snitch huyo hana jipya...
     
  5. T

    Toshack Kibala Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ametusaliti kwa kujali maslahi yake na chama chake.
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ashapozwa. wacha ampishe selelii bunge lijalo au chadema
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hasa ukizingatia wizara ya afya imetajwa kuwa moja ya wizara zenye ufisadi.
    pili yeye ni mjumbe wa kamati ya kudumu ya huduma za jamii.
    na kuna kipindi aliwahi kushutumu kamati yake eti iliburuza wajumbe kupitisha bajeti.


    dr hamisi njoo ujibu tuhuma huku.....
     
  8. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .......Hana uwezo wa kuweka sahihi, anajua yaliyomkuta wakati alipoanzisha operation AMKA NZEGA na alijuta kuwa mbunge mpaka akawaomba msamaha wawekezaji............
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yule mchumba hana kitu anabwabwaja tu
     
  10. p

    pazzy Senior Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dr kigwangalah na January makamba niwabinafsi wao wanachowaza ni kuteuliwa kuwa mawaziri hawana jipya...watanzania ripoti ya CAG imetupa mwanga wakujua namna rasirimali za nchi hii zinavyotafunwa!wanaharakati na vijana tuhamasishane KUWAZOMEA mawaziri wote ambao wizara zao zinaongoza kulitafuna taifa.
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    iyo tanuru la akina Abdi,juma,khalfan,issa,wanadanganyana mkuu.lile ni jukwaa la Udini.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hamis bagaile ana stress kwani alikemewa kuna anashikiza mgomo.HAJIAMINI HUYO MCHUMIA TUMBO.
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    atarudi tu.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    mkuu tumia lugha yenye staha
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    si aje ajibu!
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    kigwangala njaa tupu
     
  17. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Zitto ameweka hoja iliyotufanya tuwatambue wapambanaji wa kweli na wanafiki wa njii hii.
    Kama mzee Mrema amesaini wakati tulidhani yeye ni kibaraka na mnafiki kumbe wanafiki wengne wako.
    Yuko wapi J.Makamba, Ole Sendeka, Stela Manyanya, Peter Serukamba, Ally Keissy Mohamed
     
  18. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mtawajua tu Magamba kadri siku zinavyokwenda...Sio kila anayelia msibani kwa nguvu ana-uchungu na wewe. No, wengine wanawaza deni lake, anatafuta namna ya kusindikiza mwili ili akaoshe macho (siunajua maisha yapo juu kusafir ni inshu). So, makamanda wa ukweli siku zote ni wale wanaoweza kufanya maamuzi magumu sio kubwabwaja Bungeni.
     
  19. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    keissy kasain mkubwa.
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    cdm wakiitumia hii move vizuri wataimaliza ccm kiulani .. wanachotakiwa ni kuzunguka majimbo yaliyo chini ya ccm na kuwaeleza wananchi kuhusu unafiki wa wabunge waliowachagua. Wabunge wa ccm mna wakati mgumu sana
     
Loading...