Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako dada mpenzi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MgonjwaUkimwi, Mar 17, 2012.

  1. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,141
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Hii nimekuta kwenye madaftari yangu ya jiogorafia shule ya msingi. Nakumbuka nilikula fimbo kwa kumsabahi mwalimu kwa maandishi nikiwa nimeketi huku wenzangu wamesima.

    Yahusu: ombi la mapenzi

    Kwako dada mpenzi, salamu nyingi sana. Baada ya salamu mimi sijambo sana hofu ni kwako uliye mbali na upeo wa macho yangu.

    Nia na madhumuni ya barua hii ni kutaka uwe mpenzi wangu. Kwasababu kila nikinywa maji naona sura yako kwenye glass, nimekuwa nikikuota tangu tukiwa darasa la tano yaani silali kabisa.

    Duh, mpenzi nitashindwa kumalizia kuandika barua hii kwani yule ticha mnoko wa jiogorafia ndo anaingia darasani.......shikamoo mwalimu, asante.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Zamaniiiiii lol
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh noma hapo mkuu, kamaticha alikushtukia lazima ule mboko.
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    .
    Khaaa ! Ulikosa mademu wengine hadi ukaamua kumtokea your dada ?!
     
Loading...