Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwako Binti Mrembo Inakuhusu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by King Kong III, Oct 2, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Samahani wadau kama ipo humu basi mod waiunge,ujumbe nimeupata Facebook nimeona wadada pia wa JF waupate.

    Ukijaliwa kuwa Msichana mzuri na mrembo, usidhani utatetemesha kila Mwanaume, kuna wanaume na akili zao kichwani, urembo wako hauwasumbui, kama bichwa lako ni kanyaboya, uzuri wako hausaidii kitu, na utashangaa no one is paying attention, watu utakaowapata ni walewale kanyaboya wenzako, na hawana future utabaki (unatumika) unaliwa bure kila siku unatoa macho.

    Ukipata mwanaume anakupenda unaanza drama zako na kupiga watu danadana, madai yako hujali naunadhani hata akiondoka utapata mwingine kisa wewe ni mzuri, la hasha! Mwanaume akijitoa mhanga kukupenda kwa uzuri wako mheshimu, maana viumbe wa kike wakiwa wazuri ni shida na matatizo hakuna mtu anataka, sasa ukimwongezea na drama pamoja na yeye kujigeuza mpalestina kwako utajikuta umeolewa na kioo cha chumbani kwako, maana hicho ndo kinakudanganya sana kwamba we ni mrembo.

    Watch out, drama zina mwisho, leo unacheza na mioyo ya watu unajiona we kifaa, usidhani wanaume hawaumii, tunaumia sema hatusemi tu, machozi yetu kama ya samaki, tunalia ndani kwa ndani.

    HII NI KWA WADADA WOTE WANAOJIONA WAO NI WAREMBO NA WAZURI KWA DHARAU NA DRAMA ZAO
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Siwema- Marijani Rajabu
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, natamani kuona jibu la Smile.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaa Nimezunguka Tanzania Bara Haaaa,Unguja na Pemba nimefika....................Hatubabaishwi na Sura twapenda tabia njemaaa haaaaaa
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Waite na warembo wengine waje kupata ujumbe...
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    heri mimi hainihusu.....
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa...hata mie mwaya..mpita njia..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kwani nyie sio warembo?
     
  9. Chocs

    Chocs JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 8,130
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mtashaa wahusika,me natoaga majibu ya kwel simsumbui wala kumzungusha mtu cz name cpend mausumbufu,mabint warembo toen majbu yakueleweka kma ni ndio au hapana,sio unaanza ooh umenionaje,mara unahela wew..kumbe stak nataka,tabia c nzuri hyo.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wengine watata ni lara 1, Erotica, Natalia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kuna warembo wamenuna tayari, BTW si mmeambiwa ni yakule fesibuku?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Actions speak louder than words kwa hyo ni uvivu wa wanaume kumsoma mdada mrembo,kuna njia nyingi za kusema hapana na pia akili za kuelewa so the longer you take to read my actions the more suffering you get while im off looking for my swthat,kwa hyo tafuteni jinsi ya kuelewa haraka,
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Kongosho NIMEITIKIA WITO!!!

    Hahahaaaaaaa! HAYO MANENO YA MKOSAJI!!!! Kanyimwa KIDUDE analeta SIZITAKI HIZI MBICHI!!! LOLEST! Ulifata nini to begin with?

    Ujana maji moto, wacha tuenjoy, fainali uzeeni @ Ally Choki! Heri kuolewa na kioo kuliko ZOMBIIIII! Hahahaaaaa!

    Mungu akikupa UREMBO ukashindwa kupata Furaha, Then u have no one to blame!!!@ massive choices.

    Msimamo ni uleule MWENYE KISU KIKALI NDIE ANAEKULA NYAMA. Alijiweka pembeni wengine wakinoa visu, basi na ASHUHUDIE NYAMA IKILIWA! LOL!

    I will never SETTLE FOR LESS THAN WHAT I DESRVE/WANT!!!!

    Wimbo wa WOMAN ON FIRE by Alicia Keys uwaburudishe jioni ya leo!!!!
     
  15. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu kuringa muhimu kwani katika dunia hii kuna wa kufanana na mimi,wala copy hamna sasa je?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lara 1, ha ha ha

    wanamme watakuchukia ujue? Makavu laivu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ahsante ndugu yangu,kizuri chajiuza kibaya cha jitembeza,sasa bei naijua mwenyewe kwa hyo shurti utoe dau la kweli kama huwezi katafute cha bei yako,soko huria jamani,
     
  18. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kweli we balaa!!!!haki ya mungu najuta kukufahamu!!!!
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Ndo wapunguze uvivu wa kurukia,

    Ndo nawejengea COMFIDENCE wasiwe watu accept Defeat na kussetle for less! THEY SHOULD TAKE WHAT THEY WANT!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu hhahaha
    Weeee mwanamke wewee una vituko ila umegonga ikulu.

     
Loading...