Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwahisani ya watu wa Marekani-Tutafika kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Oct 21, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana bodi,nimekuwa nikijiuliza sana juu ya hili swali na bado mpaka leo sijapata jibu kichwani mwangu labda mnisaidie ili niweze kukituliza kichwa changu kutoka katika kulifikilia hili kila wakati

    Kila nisikiapo tangazo lolote lile katika vyombo vyetu vya habari basi mwishowe utasikia kibwagizo kikisema KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI

    Je inamaana bila HISANI yao hayo matangazo ama hiyo misaada isingekuwepo? na inakuwaje wamarekani watoe hisani Tanzania wakati kila nikisikiliza habari za USA Watu wake hususani vijana wanalalamika kuwa hakuna kazi na bado wanamahitaji mengi sana ambayo ilitakiwa hisani hiyo Tuipatao Tanzania wangepatia vija wa kimarekani wasiokuwa na kazi wala mwelekeo

    Kwa mfano tukikataa Hisani yao wamerikani watatufanya nini? kwani ni lazima kila kitu kiwe ni kwa hisani ya watu wa marekani? ama ndio UKOLONI MAMBOLEO ulivyo.

    Wanajamvi ama viongozi wetu wanaogopa kukataa Hisani hizo kwani yaweza tokea ya Libya,maana hakuna ubishi kuwa USA kwa kofia ya NATO ndio waliofadhili kilichotokea Libya

    TUTAFIKA KWELI KWA HISANI HIZI ZA WATU WA MAREKANI?
     
  2. M

    Malova JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikitafakari mara kwa mara, asilimia kubwa ya matangazo yanayototela yanamalizikia "KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI", mfano kufunika neti, ulevi ni noma n.k. Ina maana sisi Watz hatujiwezi kwa kiasi hicho kwamba kila kitu kifanyike kwa hisani ya watu hao. Au sisi wenyewe ndio tunaendekeza hali hiyo?
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwisho wake itakuwa hadi kuvaa "Mdangi" ni kwa hisani ya watu wa Marekani
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kujipendekeza kwao ili waturushie vyandarua
     
  5. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    inawezekana hata wewe umeandika topic hii kwa hisani ya watu wa marekani
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ................ mara JF, "inaletwa kwenu kwa hisani ya .................... :A S embarassed:"
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sentensi yako ya mwisho ndio jibu sahihi!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    itafika mahali NIMEOA MKE HUYU KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI!!
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Ahsanteni.sana kwa kunichekesha jioni yangu inaenda shwaaari. Asante hii imewajia kwa hisani ya watu wa marekani.
     
  10. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    USAID from american people, kama unakula hela ya mlipa kodi wa marekani ni lazima itambulike.
    Asiliyake ni pakistan by then watu wanagawa misaada halafu wanajifagilia kwamba wametoa wao kuweka mambo sawa ndio ikaonekana haja ya kutaja cent imetoka wapi hata kama ni thumni.
    Magaidi, mafisadi, wauza unga, pombe na magumashi ni mwiko kugusa cent ya mlipakodi wa usa.
     
  11. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unafanya kazi kwenye mashirika ambayo yako direct financed na USA kama NGO's nyingi za sekta ya afya na umeoa baada ya kuanza kazi hapo unapaswa kabisa kusema hiyo ndoa ni kwa hisani ya watu wa Marekani.

    Na ni uungwana tu kama ambavyo ukitoa habari hapa JF unaeleza source LOL.
     
  12. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yote yenye kibwagizo hicho ni mambo ya kipuuzi puuzi tu, huwezi kukuta Darasa au Daraja limejengwa kwa hisani ya watu wa Marekani au vitabu shuleni kwa hisani ya watu wa marekani. Wao wanaishia katika kunawa mikono, ulevi noma, tuvunje ukimya tunapotaka kubanguana na upuuzi mwingine wa aina hiyo. Ukifuatilia msaada wenyewe wanatoa vidola vyao milioni 1 na wanatumia 60% kwa mijizi kutoka kwao kuja ku-spy rasilimali zetu kwa kisingizio yanakuja kufanya monitoring ya misaada inayotoa... minyang'au kweli kweli mimarekani na inatumia ujinga wa wachache miongoni mwetu kutudhalilisha.
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kuna tangazo moja la mke na mume
    wanaambiwa wavunje ukimya wazungumze pamoja, halafu linamalizia
    kwa HISANI YA WATU WA MAREKANI.
    hadi wapenzi kuzungumza ni kwa hisani ya wamarekani.
     
  14. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bora kutawaliwa kijeshi kuliko kutawaliwa kiakili.
     
  15. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Rais wenu yuko madarakani kwa hisani ya watu wa marekani.
    Ubongo wake unafanya kazi kwa hisani ya watu wa marekani.
    Maamuzi yake anayafanya kwa hisani ya watu wa marekani.


    Miaka michache ijayo itakua hata kwenda haja ni kwa hisani ya watu wa marekani.



    Sichangii mada...
     
  16. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha, sijui kwa hili tunawaandaaje watoto wetu (taifa la kesho).
     
  17. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mafuriko ya Dar ni KWA HISANI YA WATU WA MAGOGONI .....................!!!!!
     
  18. lyinga

    lyinga JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2014
    Joined: Nov 18, 2013
    Messages: 2,510
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndugu zetu kumekuwa na kampeni ya hawa watu weupe hususani wamarekani wakitaka kuongeza virutubisho kwenye lishe ya mtoto swali linakuja tumeshindwa kabisa kuwapa vyakula vyetu asilia mungu alivyotujaalia mpaka mmarekani aje aongeze virutubisho vyake vya maabara kutukuzia watoto? Jamani hii misaada mingine tuiangalie kwa jicho la tatu sio kila kitu tunachopewa ni salama kwetu hilo ni angalizo tu sijui wenzangu mnaonaje.
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2014
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Kwa hisani ya marekani upo sahihi mleta mada!
     
  20. Justine_Dannie

    Justine_Dannie JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2015
    Joined: Dec 1, 2014
    Messages: 458
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Kwa muda sasa kumekua na huu utamaduni wa kila tukisaidiwa ni lazima tumtaje kwa nguvu zote yule alietusaidia..
    Je haya pia ni miongoni mwa masharti ya msaada huo? na wakati mwingine huwa sio msaada bali ametupa chake na sisi tumempa chetu lakini bado tuendelee kumtaja na kumtangaza kwa nini kwani yeye pia hututangaza huko kwao au ndio African style??
    Mfano shule ya msingi imepata choo l
    azima utasikia "kwa hisani ya watu wa marekani
    kijiji kimewekewa bomba la maji
    lazima utasikia "kwa hisani ya watu wa marekani.
    Vyandarua
    lazima utasikia "kwa hisani ya watu wa marekani
    Dawa za minyoo
    lazima utasikia "kwa hisani ya watu wa marekani.
    yaani kila kitu
    lazima utasikia "kwa hisani ya watu wa marekani

    Sijasikia tu hawa watangaza nia kama nao sio kwa hisani ya watu wa marekani....

    Je hii "kwa hisani ya ........... inasaidia nini?
    je tusipoisema tutapatwa na nini?
    kwani nikikupa msaada bila ya wewe kunitangaza kwa watu kuna tatizo gani?

    nawasilisha.
     
Loading...