Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaherini nahamia sudan ya kusini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tz1, Jul 8, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimechoka na bongo,ila nitarudi 2015.
     
  2. l

    lumimwandelile Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    niko njiani kukufuata. nimechoka na mambo ya tz, umeme shida, maji shida, chakula bei, mafuta bei juu yani hovyooooo
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukifika ni email mimi nitakuwa tayari mwenyeji.email yangu ni,Mafisadi@ccm.co.tz
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wow, hiyo bendera yako tu imenichosha, yaani ccm miguu juu siyo??

    halafu email ndio usiseme

    Andaa makazi tupo wengi nyuma yako
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote mnakaribishwa
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hata mimi nakuja, usiniache
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mm nipo juba hapa john Garang Road
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Juba itakuwa JUBAI,tayari nina frame,na ntakuwa promota wa muziki wa bongo fleva,Zito kwenye wall yake kasema kaskia wimbo wa Ali kiba USINISEME
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Keep me posted...Naweza kuja huko huu umeme ni balaa
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180

    naomba sana tuwe serious,haya mambo ya sudan yanafanyiwa kazi na watu wengi,naomba taarifa zote ziwe za uhakika
     
  12. T

    The Priest JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Usiage mkuu,hata kule sudan,utaweza kuaccess jf kama kawa.
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nakutumia dear......cha kushangaza ni kwamba sasa hivi hao jamaa watatupita kwa maendeleo kama utani vile....ngoja tutaona
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nami pia nimo naja huko siku si nyingi. Hali ya bongo ni mashaka bora wenzetu wana tumaini jipya. Heri yao!!
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kweli ndugu, na tuanze biashara ya wese coz inalipa sana hapa tz.
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Aaaaah mbona wote mtaniacha? ndugu ukifika huko nitafutie kachumba kamoja pa kulala nianzie maisha kul utakakokwenda ndugu yangu!
     
  17. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    maisha ya kukata tamaa na woga ni vyanzo vikuu vya kukimbia.....! Wapiganaji tupo ....!
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hawa jamaa watatupita ki maendeleo haraka sana kama wata elewa usanii wa usa na uk.Nime kutana nao wengi ugaibuni ni watu wenyenithamu,upendo na uchungu na hali ilivyo nakilicho watokea au kuona.wengi wao walio sudan hawajasoma kama mkuu mmoja alivyo sema ni asilimia 30.<BR>&nbsp;Lakini wengi sana kuliko tunavyo fikiria wako ugaibuni toka miaka ya 80,hasa usa.na wamesoma.Na usa na nchi za mashariki wanajua kwamba hawa jamaa wanauwezo mkubwa ila tatizo ni kwamba usa na uk,ni watu wakuto waamini wana urafiki wa unafiki.<BR>&nbsp;Kitu ambacho wana hitaji ni mali asili ya sudan ya kusini.Hao ndugu zetu wanatakiawa kuwa wangalifu,Nchi yao mpya&nbsp;ina mafuta mengi sana.<BR><BR>
     
  19. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu sio kukimbia ni kujipanga upya na 2015 au kubalisha hali ya hewa.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi ndo naishi Juba mwaka wa pili sasa karibuni sana mkifika nitafuteni. denaamsi@yahoo.com leo huku ni shamra shamra za kufa mtu karibuni sana
     
Loading...