Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwaherini malenga JF

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Barubaru, Feb 21, 2012.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Buriani Barubaru.

    1. Anayeifanya njia, usipate angamizi.
    Anayekupa bamia, njaa inapokujia,
    Ndio wa kumwaminia, kwa asilimia mia,
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    2 Hewa bila kubabia,Wavuta na yabakia,
    Tena bila kupapia, Taratibu yaingia,
    Ni bure uja lipia, wala si bili sikia,
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    3 Unaye mwomba mia, maelfu akwachia,
    Dola na hata rupia,Riyali kwa kuwania,
    Ndie pekee jalia, wengi ninawaambia
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    4 Uwapo na malaria, Pengine ni almonia,
    kwikwi vidonda kuvia, yeye ukimlilia,
    Huukomesha udhia, Mola akakushindia,
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    5 Kesi za kusingiziwa, walizonibambikia,
    Wakanitia hatia, kusema kwa jumuiya,
    Hufai kwa umma huu, siku mbili mahuria.
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    6 Nawapongeza kwa dhati, wote mliopigania,
    Mwanakijiji,Choveti, Maranya na fauzia,
    Ritz bado sijaketi, Rejeo zomba na Paw,
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.

    .

    7 Wote Ninawashukuru , wanachama JF,
    Nisije fanya kufuru,Mods kuwaongezea.
    Mke wangu l'afuru, na watoto wangu pia
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.


    8. Tamati ndio akhifu, jina langu maarufu.
    Hamza wa Yousuf, Naamaniy ni sharafu,
    Mkurugenzi sarafu, Qatar kwenye mafuta.
    Buriani barubaru, Kwa herini JF.


    Dr Hamza Yousuf Al Naamaniy (Barubaru)
    Director of Finance & Admin
    Qatar petrolium.
    +974 4457 4888.
    Doha. Qatar

    mapumzikoni ,
    Hesawa, mwanza.
    Local number 255 684 221 077 mpaka 24 feb 12

     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kwann waondoka..bila sababu kutupatia
    wengi tulipenda michango,uliyochangia
    hakika siwezi kukuzuia,kwaheri nakutakia
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Barubaru msalimie bujibuji
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu,.............. subiri kidogo usilog off, ....................naku PM now!....................
     
  5. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    FANYA URUDI KUNDINI

    Beti nina zianzia, kwa jina lake manani
    Mola wa hii dunia, na vyote vilivyo ndani
    Kaumba na Mbingu pia, hana yeye mshindani
    NI WAPI WAKIMBILIA, FANYA URUDI KUNDINI

    Dunia ni mitihani, Mola ametwambia
    kila siku tuvitani, si vyema ukakimbia
    Hebu rudi humu ndani, uanze na kuchangia
    NI WAPI WAKIMBILIA, FANYA URUDI KUNDINI

    Ni lipi limekughasi, mpaka waondokea
    Au umepigwa tusi, na kesi walokugea?
    Tueleze wacha wasi, kwa nini watokomea
    NI WAPI WAKIMBILIA, FANYA URUDI KUNDINI

    Kwa jamvi kuliachia, siafiki ninakana
    Hakuna kunyamazia, bora hata kupigana
    Yu wapi na fauzia, mngefanya kuungana
    NI WAPI WAKIMBILIA, FANYA URUDI KUNDINI

    Sindano Mwana wa Ganzi(SMG)
    Kijijini Tongoleani
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Rudi mapema Mkubwa!

    Michango yako ni muhimu sana humu!
    Mapumziko Mema Mkubwa!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri
    wapajua Ikwiriri
    seuse kirikiri
    ukweli si mshari
    kutuacha twakariri
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Barubaru Mzanzibari
    kwao atakabari
    si shari kukukariri
    kujifanya mshairi
    umepanda manuwari
    kuja kwetu kuhariri
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Nimenuna nafikiri
    ni nini kilojiri
    wala sio mhariri
    ukweli wausitiri
    nakuomba we jabari
    uwache kutakabari
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Usende kwa kiburi
    baki ulete habari
    si wengi walo jiri
    kufikia kuwa wari
    wao hawasitiri
    huanza kwa ushari
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Usiwape tafakari
    yao ni masaburi
    ukienda kwa hiari
    wataacha kufikiri
    wala hilo sio siri
    wao wana jiajiri
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Max amekiri
    kuwa yeye si mshari
    amerudi safari
    akakuta wavinjari
    wamejitia kabari
    FaizaFoxy kumtairi
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    MS kwa kabari
    Ritz kwa mahubiri
    Mike kasitiri
    Kwa kujifanya mshari
    tusianze kuhubiri
    kujitia uhodari
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Barubaru sio siri
    wewe ni jabari
    ulishinda kule Suri
    na pia kule Qatari
    Barubaru tafakari
    watuachia hatari
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri


    Mimi sio nguri
    ujabari si u kiri
    nakuomba tafakari
    watuacha kwenye shari
    baki utusitiri
    kwa usomi ulojiri
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Kidogo walo kariri
    uyajuayo dhahiri
    waachia kisirisiri
    tujuao twakariri
    wewe umahiri
    kwako ni bahari
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri

    Hawajibu zao shari
    hawana lilojiri
    ukweli ukidhihiri
    uongo huwa shari
    nakuomba jabari
    baki ukifikiri
    Baada ya kufikiri
    na nena umekiri
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh!!...................... ngoja na mimi nkajipange, ................narudi na vina timamu soon ...................
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamaa kaaga kweli au anabip?
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndo kaaga huyu.
     
  11. C

    Choveki JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Usiondoke jamvini


    Vuta subira wakwetu, ujumbe nimesikia
    Nakataa katu katu, jamvini kuondokea
    Usikimbie msitu, ni wapi wakimbilia?
    Usiondoke jamvini, ni wengi twakuambia

    Muungwana ni vitendo, na vyako vimeoneka
    Nasema siende kando, jamvini tunakutaka
    Tunautaka uhondo, wa kwako uso kauka
    Usiondoke Jamvini, ni wengi twakuambia

    Barubaru wenda wapi, nasema tutapooza
    Turudie mara ngapi, ujuwe unaongoza?
    Hoja zako si makapi, kwa mema zinaongoza
    Usiondoke Jamvini, ni wengi twakuambia!

    Mitihani ndiyo hiyo, nasema nawe ujuwe
    Na tena yataka moyo, kwa hao wenye viwewe
    Twajuwa siyo mchoyo, na tena huli mwenyewe
    Usiondoke Jamvini, ni wengi twakuambia

    Kaditama wa tamati, siende kaka siende
    Utujulishe umati, tusherehe tule tende
    Halua navyo visheti, tuvitafune vipande
    Usiondoke Jamvini, ni wengi twakuambia
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    JF wanaoondoka hawaagi, wanaoaga hawaondoki.
     
Loading...