Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaheri Ukoloni- Kwaheri Uhuru...Dk. Harith Ghassany

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 1, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Dk. Harith Ghassany ni mwandishi wa kitabu kinachoongelewa Tanzania nzima sasa hivi na huenda kikavuka mipaka na kuingia nchi nane zinazopakana na Jamhuri ya Muungano.
    Kitabu hiki chenye kurasa 500, kinazungumzia namna gani Mapinduzi ya Zanzibar ya mwaka 1964 yalipikwa Dar es Salaam, Algeria na mashamba ya mkonge ya Tanga na kupakuliwa Zanzibar.


    Kwanini uliamua kuandika Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru?
    Nataka ifahamike kuwa mimi binafsi nina damu ya Kiarabu na ya Kiafrika. Nia yangu kukiandika kitabu ni kuziondowa fitina za upotoshaji wa historia ili uhusiano mkongwe baina ya Wazanzibari waliochanganya damu, baina ya Wazanzibari na Watanganyika (Watanzania), na baina ya Waafrika na Waarabu, upate kuendelea kutitirika na kuimarika kwa maslahi ya kujenga amani na neema kwa faida ya walio wengi na vizazi vya baadae vya pande zote.
    Kusamehe kwenye udhaifu ni kuakhirisha uadilifu. Kwaheri Ukoloni, Kwaheri Uhuru hakikuja kupigana au kuwapigania wenye kutaka kuviendeleza vita vya jana na vya juzi, bali kimekuja kuleta suluhu na amani katika Zanzibar na Tanzania.
    CHANZO: http://kitoto.wordpress.com

    Nauliza Wakuu,
    Kuna aliyesoma kitabu hiki??

    Je dhima hasa ni ipi?

    Ni suluhu gani anayozungumzia Dr Ghassany??

    Naomba Mwongozo kwa GT wote mliobahatika kukisoma na mliokuwepo enzi za mapinduzi au mlioisoma vema historia ya Tanganyika na Zanzibar!

    Kiganyi, JF.
    Mwanzo - wotepamoja.com

    [TABLE]
    [TR]
    [TD="align: center"]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2013
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kitabu ni hiki.
     

    Attached Files:

Loading...