Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaheri jukwaa la elimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by pitbull, Sep 21, 2012.

  1. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Baada ya ishu za tcu na helsb kupita sasa ni muda wangu wa kuhamia majukwaa mengine kwaherini wadau
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hapa utarudi tu ..kwan heslib wamekupa pesa ya miaka yote utakayosoma shule? Huju anytime wanaweza kukupa pesa nusu hahah boy ndio umeingia tu kwenye matatizo usije ukafikiri kuwa umeingia kwenye raha
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    We hama kaka, majukwaa mengine kama kawaida na hapa siwezi kuacha kuingia
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana kuona mtu amesaidiwa then anakimbia, je wale watakao kuja na shida watasaidiwa na nani kama tukikimbia sote??
    anyway ni maamuzu yako, wewe nenda ukipata shida rudi tu utasaidiwa.
     
  5. G

    Genius 1 Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madhal bado s2dent hapa n home so u wl b back! Ucsahau mwenda tenz na omo hurudia ngaman
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Shame upon you! yaani wewe kwako elimu ni kupata mkopo basi umemaliza? ama kweli hujaelimika wewe
     
  7. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha... Bora yeye kaaga, wengine wataondoka kimnyakimnya...
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mkirua hawa wanafunzi wangu wananisikitisha sana. Nataman kujua alisoma wapi manake waweza kukuta ni mwanafunzi wangu kabisa si kututia aibu waalim wake jamani. Baba V na snowhite oneni tunavyodhalilika kwa kushindwa kuwapa maarifa hawa vijana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    My dear wala msijilaumu kwani ivi kila kitu lazima ufundishwe na walimu wako?? Kama jibu ndio je ni yote tunayakumbuka na kuyatekeleza?? Mengine haya ni matumizi bora tu ya ubongo kuweza kujua kuwa elimu(jukwaa la elimu) ni pana na lina manufaa zaidi ya jinsi wanavyotaka kulifanya noticeboard ya TCU na HLSB.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ninachosikitikia mimi ni kuona kwamba wao walilenga kufaulu tu darasani kwenye mitihan ila si kuongeza uwezo wa akili zao kupambanua mambo. manake mwl yyte yule hawi kamili asipomfunza mwanafunzi kuweza kutafakari mambo kwa upana wake. na ndio maana mida mingine tunawapa uhuru wa kufikiri wenyewe pasi kuwasaidia.
     
  11. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nimekunukuu na lazima urudi...na lazima nikukaribishe tena...yani hapa kuama labda jf ifungwe..au niwe sina bandle!!!
     
Loading...