Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaheri DSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Jun 9, 2012.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawashukuru sana wanajf wa DSM nimekaa salama kwa kipindi chote nilichokuepo huku. Sijatoka na totos yeyote lakini nimekuwa impressed na totos wengi sana wapo big in posteriors ambazo kwa kweli huwa navutika nazo sana. Sijui ndo mchina au diet tu mimi sijui. Coz huku mikoani hizi character hazipo sana zionekanzo chache sana na hizi kwa kweli ni natural.
    Mbarikiwe Sana. Karibuni mikoani
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    "Walikuja na nywele vichwani wakarudi makwao vipara".

    Unatokea mkoa gani ili tuthibitishe ukweli wako?
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mkoani tupo pia, sema kuvaa khanga na masweta kunatuponza. Karibu nyumbani tunakungoja baba. Safari njema, muulize dereva kama ana mafuta ya kutosha manake treni siku hizi huwa inakata wese
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,045
    Trophy Points: 280
    welcome again mukubwa mjini..wenio tukiondokaga huwa atuagi ila ni utaratibu wa kibantu tuu kutokuaga
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana wandugu naelekea kigoma, na dereva na manager wao ametuhakikishia kuwa mafuta yapo ya kutosha. Nimesema hata huku mikoani wapo ila wachache lakini Dsm kila kona unayopita uanakutana nao wa ukweli afu unajiuliza hivi wote hawa wamezaliwa hivi au make up. Lakini mikoani na ugumu wa maisha pia nahisi unachangia, siunajua mwanaume fat deposited kwenye tumbo wakati mwanamke ni kwenye makalio, sasa ukikosa milo bora ndo hivyo posterior inagoma.
     
Loading...