Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwaa wakuuu...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Aug 13, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ndugu zanguni ma greater thinkers,napenda kuwapongeza kwa kazi yenu nzuri hapaa jamvini.samani kama nitakuwa nime mkwanza mtu au nime weka post sehemu sio ila naamini hapa ni sehemu ya marafiki pia.ndugu zetu,wadogo zetu,dada zetu,mama zetu,baba zetu,watoto wetu,babu na bibi zetu na majirani zetu wa kisomalii,wako katika halii mbayaa sanaaa...bandugu.wanaitaji mchango wetu,naomba kama inawezekana tufanye kitu kuwasaidia hawa ndugu zetu,tufungue account au tutafute makundi yanayo peleka msaada somalia na tutoe kidogo tulicho kuwa nacho,hainaa maana ya pesa tu,tunaweza kutoaa nguo,chakulaa,na hata mchango wako wa shilingi 500 utakuwa umechangia kidogo kuwasaidia watoto wanao kufaa kwa njaa na kiu,wanakulaa mchanga.ili haliii kwako au jirani yako mnakulaa na kusaza na kumwaga chakulaa.ni mawazo tu.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wazo Zuri lakini mpelekaji nani mpaka ziwafikie wahusika?
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kunaaa vikundi na wahujajiii wanafanya hiiyo kazi,kama mwezi ulio pita kuna msafara ulipita kutoka south africa unapeleka msaada somali,jumaa pili kuna ujumbe kutoka dar es salaam,unaingia arusha na kuunga somali.[tusichukulie ki dini sana...ila kumsaidia mwenye shida sio kuangalia dini yake]
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sawa bosi!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo yenyewe si nasikia karibu na sisi tutakumbwa na janga la njaa...ama?!
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hukuckia igunga mkurugenzi alivyotangaza kwamba wanahitaji msaada?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa sisi tuna matatizo yetu tuwasaidie wao kwanini?!

    Msaada uanze nyumbani tukishahakikisha kila mmoja wetu ana chakula/malazi na mavazi ndo tuchange kuwasaidia wa nje!!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    monduli nadhani hali imeshakuwa mbaya tayari. nakubaliana na lizzy, maybe tuangalie nyumbani kwanza..
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Wenyewe mbona wanazuia misaada hao al shabaab,itakuwaje sasa?
     
  10. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa sasa tuna matatizo makubwa sana hapa nchini kwetu tuyakabili kwanza ndio tuangalie na pembeni,
    hivi somalia ndio yale maharamia yanateka meli yanatoka eee
    inasikitisha sana
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pia tunaweza kwenda kuoa u kuolewa nao ili tuwasaidie.
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhh
     
Loading...