Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa yotote anayehusika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwana wa africa, Jul 16, 2011.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimefuatilia kwa mamakini sana hutuba nzuri zilizowakilishwa na mwenyekiti wa kamati ya bunge ya nishati na madini pamoja na maoni ya kambi ya upinnzani katika wizara hiyo na nimeona itakuwa busara kama kuna yeyote mwenye access na hotuba hizo aturushie hapa jamvini ili nasi tupate kusoma ndani ya misatari na kuona kinachoendelea tanzania katika sakata la umeme na madini kwa undani wake. na zaidi ya sana hizi ni aina ya hotuba ambazo zinastahili kusomwa na kuhifadhiwa kwa ajili ya reference kwa matamko mbalimbali yanayotolewa na serikali juu ya sakata la kupata suluhu ya umeme na hatma ya madini madini yetu. Naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    lakini mbona ume-post mara 3??
    usifanye hivyo naomba ufute 2
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    HOTUBA YA MNYIKA mh. Mtema aliipost jana, hebu cheki humu vizuri, yaelekea wewe ni mtoro humu jamvini!
     
Loading...