Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote anayehusika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwana wa africa, Jul 23, 2011.

  1. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawasilisha maombi kwa yeyote mwenye nakala za hotuba ya makadirio ya mapato na matumizi kwa wizara ya nishati na madini kutoka kamati ya nishati na madini na ya msemaji wa kambi ya upinzani kwa wizara ya nishati na madini. Tafadhali, wana jf naomba mwenye kopi aturushie hapa jamvini. Naomba kuwalsha
     
Loading...