Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa yeyote anayefahamu Msaada plz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by digodigo, Oct 13, 2011.

  1. d

    digodigo Senior Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina decorder aina ya mediaCom kwa ajili ya FTA channels bahati mbaya nimefuta channels zote sina utaalamu wa kuzirudisha nilikuwa nikijaribu kuingiza frequency mpya za ITV. Pia channel 10 nilikuwa siipati hapo kabla yeyote mwenye kufahamu msaada plz
     
  2. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bonyeza
    *104*jina la channel#ok.
     
Loading...